Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ameninunia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Jun 25, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mwenzangu kaninunia kia nimecheza chini ya kiwango. Nimebakiwa na viulizo kibao bila majibu kucheza gemu chini ya kiwango ndo anaweza awe na gubu hivi?
     
  2. a

    amazon Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa na wewe iweje ucheze mechi chini ya kiwango? Amenuna kwa sababu anahisi kuna sehemu unacheza juu ya kiwango...
     
  3. R

    Rubesha Kipesha Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asinune kwanini? Mnakula halafu waondoa chakula kabla wengine hawakushiba,
    unatarajia nini?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Na ww mnunie
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    nakupa ukweli kabisa TIQO kwamba amenuna kwakua analinganisha na kidumu chake ambacho kinamchezea juu ya kiwango halafu anakufananisha anapata hasira. kwani kule hana uhuru napo kiivyo na hapo kwako anapotegemea ni dorooooooo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MAFUTBOL

    MAFUTBOL Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    signature nzito sana.
    napita
     
  7. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Fanya uchunguzi wa kutosha kujirizisha kama kununa kwake sababu ni hiyo tu.
    • Mara ngapi umeshacheza chini ya kiwango
    • Mnuno umeanza baada ya mchezo huu au hata kabla
    • Mlishawahi kugombana kwa kukutuhumu una kidumu.
    • Unahisi ana kidumu?
    fikiri sana TIQO kidudumtu anaweza kuwa tayari kaingia kwa mkeo. Wajanja wameshampiga pipe ya kufa mtu. Shaur yako, rudi tuition ya kungonoka uokoe ndoa kama unaipenda.

    Ndimi Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sio mngoma huyo mshauku tuu.kwani anadhani kila mara mtu unakua na speed kama yamwanzo? ndio mana watu kama hao wanaibiwa kwa mlio tuu....kuna wakati mwengine huo mchezo wala huutaki ilobaki basi tuu..
     
  9. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    KAWAIDA...huna haja ya kuripiza kisasi kwa kumnunia... wanaume huwa hatununi, tatua tatizo na tambua mwanamke uliyenaye ni wa aina gani..practice make perfect. Mwanamke kama huyo ukiweza kumpa anachotaka mahala na wakati anaotaka, hawezi kuwa na kidumu na hatokuacha wala kukununia tena. Mwisho shukuru Mungu kwa kukuonesha ishara kuwa hapendezwi na baadhi unayofanya, kuliko ungempata 'pretender'.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wadau nimeanza kumfanyia uchunguzi haiwezekani anambie hivyo alafu akanuna.
     
Loading...