Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amejitokeza adui wa nne (4) wa maendeleo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HAKUNA, Apr 19, 2012.

  1. H

    HAKUNA Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwalimu Nyerere alisema kuna maadui watatu (3) wa maendeleo ambao ni ujinga, umaskini, malazi,....katika kizazi cha sasa ameibuka adui mwingine - MAPENZI......!!!!!, refer KANUMBA death.

    > JE KUNA UKWELI KATIKA HILI?
    > TUFANYAJE KUMPINGA ADUI HUYU, AMBAYE SASA AMEFIKIA HADI HATUA YA KUCHUKUA UHAI WA WAPENDWA WETU.
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ufisadi umeuweka wapi?
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitarudi
     
  4. m

    mjukuu2009 Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ADUI WA NNE NI CHAMA CHA MAPINDUZI-CCM



    Ndio kinatuongezea umasikini,ujinga,njaa na vingine..................
     
  5. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    'semeni nyie jamani semeni,semeni yanayowasibu'
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Adui wengine ni option sasa ukiona mapenzi yanakuletea hasara kuliko faida unayang'ang'ania ya kazi gani?
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hao maadui watatu wamepata mzazi nae ni ccm.
    kwa hiyo tunasema maadui watatu wameunganishwa na ccm na sasa tuna adui mmoja mwenye pembe nne,mikia 40,vichwa vitatu na suluhu yetu ni sanduku la kura 2015.
     
  8. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duu! Malazi au maradhi?
     
  9. N

    NSAGHURWE Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usimsingizie Mwalimu,katika maneno yake hakutaja malazi(shelter) kama ni adui.Adui aliyetajwa hapo ni maradhi
     
Loading...