Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amedai talaka nimempa,amechukua vitu vyote vya ndani sasa hv anaomba msamaha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chitanda.nyoka, May 10, 2012.

  1. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf hili tatizo limemtokea bro wangu alioa mwaka 2010 kabla ya kumuoa mwanamke alionekana ana heshima sn baada ya kuoa niliona kutokana na life ulivyongumu bro akaamua amtafutie biashara ya kufanya akamfungulia duka la nguo hapo ndo visa vikaanza mama mkwe alikua anakuja pale home anamchukua mwanae bila ya taarifa bro anamuona mwanamke anajiandaa anatulia sitting room akiulizwa unatoka?anajibu nipo tu muda ukifika gari inakuja nje ya nyumba inapga honi tukifungua mlango tunakuta mama mkwe yupo kwenye gari hataki hata kuingia ndani mwanae anatoka wanaondoka bila kusema wanaenda wapi night kali anamrudisha nikawa one day hasira zikizidi anampga hapo ndo akapata saba
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    chitanda.nyoka mbona uko hewani????????? halafu ikawaje.....................malizia ndio tukupe comments
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mmmh umelewa ndugu?
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Weka story yote mkuu, ama kuna Part Two yake toleo lijalo?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, umekata kauli?
     
  6. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa kwani imekatika hla alivyogwa mara 1 akasema anateswa anataka talaka bro akampa akamvizia bro kaenda job kaja home kachukua vitu vyote baada ya mwezi anapga simu kuomba msamaha anataka arudishe vitu hili ndoa iendelee sababu mama yake ndo alomshawishi kufanya vile na dini inaruhusu sababu alimpa talaka 2,je tunamshauri vp ndugu yetu?
     
  7. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa kwanini imekatika wakati nimeandika yote hla alivyopigwa mara 1 akasema anateswa anataka talaka bro akampa akamvizia bro kaenda job kaja home kachukua vitu vyote baada ya mwezi anapga simu kuomba msamaha anataka arudishe vitu hili ndoa iendelee sababu mama yake ndo alomshawishi kufanya vile na dini inaruhusu sababu alimpa talaka 2,je tunamshauri vp ndugu yetu?
     
  8. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijalewa nashangaa kwanini imekua hvyo hla nimeimalizia kwa chini
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu mwanamke ni shemeji yako au mke wako?
     
  10. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shemeji yangu hila muda mwingine nakosea ktk kuwakilisha
     
  11. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Nafikiri wakati anaanza kuandika alikuwa na hasira halafu pembeni kaweka glasi imejaa viroba !
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa kama ameshampa talaka anataka nini tena? huyo kaka au kama ni wewe mpotezee mazima tena kwakua kashachukua vitu basi achana naye kabisa. kama hana mtoto ni bora zaid. ushauri wangu ahame hiyo nyumba aende kwingine ili kukwepa usumbufu, kisha atulie ajipange upya. Mimi huwa naamin hivi mwanamke anapokuwa shetani huwa anakuwa mbaya kuliko mashetani tunao wajua sikufichi huyo mwanamke utakuta hadi kwa waganga kaenda na hapo anatunguli kibao kama siyo dawa za kumuwekea huyo kaka au kama ni wewe utajua ili warudiane na ili awe mpole. asisubiri hadi aumizwe kweli sipend ndoa ivunjike il pia wanawake wana roho mbaya sana na kama yuko pamoja na mama yake nakwambia huyo hadi nyama zilizowekwa kwenye uchi siku saba atamlisha mumewe. chezea mwanamke wewe.......
     
  13. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wacha kaka yako amue kama moyo wake unataka kumsamehe,huwezi jua kaka yako vp anampenda huyo mkewe anaweza kua anazuga kwakuona haya mbele yenu ndugu lakini moyo wake bado unamtaka mkewe.
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Its complicated!! Ila mwisho wa siku mwenye maamuzi ni kaka yako!! Ningetaka anishawishi kwanza, anisotee kwa sana kunishawishi ili kuona kama kweli kajifunza. Kuna vitu binadamu hufanya bila kufikiria madhara yake hapo baadae, hivyo ni mhimu kumsikiliza huyo mwanamke japo kaka yako lazima awe mwangalifu asije akajikuta anarudishwa nyuma kila wakati!!
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanamke sio hafai kwani hadi anakubali kuolewa ni dhahiri alikuwa anajua nn anafanya, asimsingizie mama yake eti ndio amemponza kwani alivyokuwa anakwenda huko hakujua matunda yake yatatokeaje, alipaswa kulitambuwa hilo mapema kuwa yeye ni mke wa mtu anapaswa kujiheshimu kama mama yake alikuwa hajiheshimu haupaswa kujiunga nae bali kumweleza ukweli mama yake hata kama atachukia atakuwa ametimiza wajibu wake kwa mwenyezi mungu kumwokoa mwenzie ktk mabaya.

    mwambie huyo kaka'ako ama kama ni ww mwenyewe huyo mwanamke hafai kabisa ameibomowa nyumba yake mwenyewe kwa mikono yake mwenyewe, siajan=bu huko alikokimbilia aliambiwa atakuwa pekeyake akakutana kuna msululu wa wanawake wenzie na vitu amekomba vyote akakae hukohuko atawaletea magonjwa huyo!
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Umejitahidi kujificha lakini andiko lako lakushuhudia kuwa ni wewe ndiye muathirika wa kitendo hiki cha mke wako. Kama uko kwenye dini inayoruhusu taraka rejea unaweza kumrudisha ila kwa masharti mapya kabisa. Uzoefu unanionyesha kuwa wanawake wanaokimbia miji yao kwa visa vya kukosa uaminifu wakirudi wanakuwa wasumbufu zaidi. Kuna wachache ambao wanarudi kwa nia ya kubadilisha tabia na kuanza upya lakini wengi wakirudi wanayaendeleza yaleyale mambo yaliyowaondoa kwa ari zaidi, nguvu zaidi, na kasi zaidi.
     
  17. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama walikuwa hawajapata wtt pamoja hiyo ni advantage kwako/(kwa kakayako?). Lakini sjapata logic kwa nini unataka tukushauri. Unataka tukushauri nawewe ukamshauri kaka yako? Au kaka yako mwenyewe ndo wewe? N way polen, chukueni tahadhari kubwa,if she hit u in the morning,she will kill u in the midle of the nyt
     
  18. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusota anasota kweli maana tulikua tunakaa sinza baada ya kuchukua vitu vyote hajaacha hata kijiko tukahamia sehemu nyingine huo mtaa tulohamia kuna salon ya kike siku bro anarudi kamuona hapo yule dada akamchangamkia akamuitikia but hakuongea nae zaidi,anatamani kubadilisha namba ya simu
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa kifupi sijakupata kabisa ila ushauli wa bure achana na huyo dada atakuua
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kosa kubwa litakuwa ni kumkubalia haraka kabla ya kumjua zaidi, kumfanyia interrogation ya kutosha na pengine kujua baada ya talaka alikuwa wapi, aliishi vipi na kipi kimemfanya atake kurudi. Vipi kuhusu kaka yako, alikuwa katulia tu au alishaana kufanya taratibu sehemu zingine?
     
Loading...