Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amatus Liyumba: Balaa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Jan 22, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Hi guys!

    Yule fisadi wa BOT aliekuwa akigawa gari nyekundu kwa ma miss na madazetu na kufanya wengine kuogopa hata kwenda kupima kutokanan na mawzo hivi jana alianguka akiwa kazini akisuburi kupangiwa nafasi nyingine...

    Kwa wale wenye ndugu BOT mnaweza nyonya data zaidi tumwagie. Ninachofahamu alielekea hospital ya Aghakhan na baadae kuruhusiwa, kutokana na pressure na kisukari.

    Mie "chichemi"
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..alianguka kwasababu nafasi aliyopewa si ya ulaji?

    ..ukiangalia vizuri kuna changa la macho limerushwa hapo!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Pdiddy... check your PMs..
     
  4. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hakuna maendeleo yoyote katika habari hii njema?
     
  5. J

    Judy Senior Member

    #5
    Jan 23, 2008
    Joined: Aug 13, 2007
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona watu wamehaanza pm it means hutapata habari zote kwa sasa. Mwanakijiji na mi ni PM basi then nita PM mlalahoi
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Asante Judy, nami nitaomba mlalahoi ani PM nami nita PM Mr Zero na Mzalendo Halisi
     
  7. M

    Mtu JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na mimi ni PM ili niwa PM wengine........Judy angalia PM yako
     
  8. M

    Mama Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi mni pm naona mko online
     
  9. M

    Mtu JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaanilitokea kumchukia haswa nakumbuka kipindi fulani nilijitwika kwa kigoli mmoja alikuwa mkali kweli kweli.Basi kwa bahati nzuri au mbaya akashinda umiss katika baadhi ya vitongoji.
    Hili fisadi likamuona.....Guess what!!....jamaa zangu wakanishtua ikabidi nisitishe ghafla mkataba na kigoli kile...baada ya muda namuona na RAV 4 Nyekundu!

    Nilipokuja kujua maana ya gari lile jekundu,nikashukuru Mungu.Alaaniwe alininyang'anya tonge mdomoni
     
  10. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haka kamsemo ka gari jekundu kananipa udadisi sana ni kweli gari jekundu au gari kupitia """wekundu wake"""
     
  11. M

    Mtu JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni gari jekundu(rangi)
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Na "Nyekundu" maana yake "Hatari"!
    Je mpaka sasa ni wangapi wamepewa magari hayo mekundu na huyo jamaa?
     
  13. M

    Mtu JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Noma mkuu jamaa huyu alaaniwe kabisa.nasikia wengine walibadilisha rangi,kwa hiyo unaweza kucheza cheusi chekundu ukaona umeona chekundu kumbe ni nyeusi
     
  14. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mie kwa kuanzia nakushauri kafanye research ya nguvu kule kwa mamiss kule wale maarufu maarufu woote ukishawajua angalia wangapi wana magari mekundu
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mtaalamu, kwa sasa itakuwa ngumu kuwajua ma miss ambao jamaa kawahonga magari mekundu kwa sababu nimelemewa na kazi ya maboksi! Kwa hiyo tunatarajia watu kama ninyi ambao mko nao hapo home mtupe nyeti nyingi!
     
  16. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naomba nami ni wa PM, Idimi check PM na mtu ni PM
     
  17. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu idimi...ujue hata mie huko ufisadini (TZ) siko kwa sasa

    halafu jamani huko mnako pm pm each other ni kuhusiana na habari hii ama??kama ni kuhusiana na hii basi namie nasubiri mni pm
     
  18. D

    Dotori JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thread imepoteza mwelekeo.
    Ushauri: Ianzishwe notice board au thread mahsusi ya kupeana taarifakuhusu PMs.
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa FD,
    sijaona PM yoyote pale kwangu kutoka kwako, please PM me kama bado.
    Nami nitam-PM Mtaalamu
    .
     
  20. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2008
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...