Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am worried kama JK atasimama wakati wa kuapishwa, itakuwa vizuri akiapishwa amekaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bongolander, Nov 5, 2010.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wakuu kama uvumi wa JK kuanguka Ikulu ni wa kweli, nashauri rais wetu aapishwe akiwa amekaa. Sidhani kama ni kosa kufanya hivyo. Au ni vizuri sherehe hiyo ikifanywa kisirisiri au iwe extra short na wageni wasialikwe. Otherwise kutakuwa na matatizo. Ni pendekezo tu.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Iko gongwa!!hairuhusia kukaa,sijui itakuwaje!!
     
  3. N

    Nanduya Mlevo New Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rais atakuwa anagonjeka au?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ningependa kupata ufafanuzi zaidi hapo kwenye red.
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
Loading...