Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am trying to imagine what's going on huko CCM saa hii......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jaxonwaziri, Aug 31, 2010.

  1. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    What is going on kwenye mind ya Mgombea urais wao na kampeni team yao plus Makamba?
    Kwa mshangao wanaoupata baada ya kugundua kuwa umma umewageuka namna hii....!
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha umma upi? Huu hapa jamii forum?
     
Loading...