Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am so frustrated and in the big dilemma! I need ur help plzz!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Jul 31, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nisaidieni jamani kwani naweza kuwehuka. Ni wiki ya pili sasa tangu nianze field ktk shule moja huku Kilimanjaro. Cku 3 za mwanzo ckuona shida kwani ckupata usumbufu ila kuanzia jtatu nimeanza kusumbuliwa kwani vijana 3 ktk hyo ofc kila mmoja ananitaka. Mmoja ni bursar na mtoto wa owner wa shule, wa pili ni academic na mwingine mwalimu mkuu msaidizi. Kwa kweli nimeshachanganyikiwa kwani kwa ukweli simtaki yeyote hapo cuz still nauguza majeraha ya moyo. Nifanyeje manake field ni mpaka september na wote kwa kiasi wana influence ktk ripoti yangu ya kurudi chuo? Nipeni mawazo jamani manake maisha na elimu yangu iko matatani!!
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! kisu kimefika kwenye mfupa! pole sana shosti mambo magumu kwa kiasi flani lakini haimanishi ushushe heshima yako kulalanao kisa elimu yako,kumbuka unazungumzia watu 3 hapo wote wanakutaka wewe kesho ukimaliza karani anae atakutaka chamsingi kuana na msimamo na fata uloendea,hao waribifu waache wale kwa macho.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi field huwa ina report ya kurudi chuo?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kila mmoja mjibo kwa wakat wake
    majibu ya kidiplomasia...ambayo ataondoka uku anacheka..usiwehuke mbona vtu vdogo saaaana ivo?


    kila mmoja mpange kwa wakat wake mjaze maneno yake..kuna ofc nyngne wanafanyaga mashndano ya kumpata kila bnt mpya anayeripot ofcn ..tena wakikaa wanasema kabsa ahh nan atampata yule..ahh tutaona wewe awez kuchomoa kwangu mim nina title apa..

    sema ukiweza kuwapangua wote na mwshowe kila mtu atasema ahh yule bnt kiboko..APO NDO UTAHESHIMIKA ATA RIPOT YAKO ITAANDIKWA FRESH..NA UTAKUWA RAFIKI WA WOTE..LAKIN UKIJIFANYA KUMPA MMOJA AFU WENGNE WAJUE AHH TEGEMEA UMEUMIA KWENYE RPOT YAKO CZ KILA MTU ANA MKONO WAKE APO ACORDNGLY..

    kataa wote.linda heshima yako.wakijua msimamo wako watakueshimu na ripot itakuwa fresh tu...pole

    NEVER ON EARTH ...USIJARIBU KAMWE KUMPA MWANAUME MWILI WAKO FOR EXCHANGE OF PESA,KAZI,MALI AU ANY PRIVELEGE..ni laana tena laana bnafsi cz maisha yako yote shetan atakuandamana na atakujaza ujinga like apa uwez kufaniukiwa bila kugawa mwili...ukipandacho...MUNGU YUPO ATAKUSAIDIA..AYO MAJARIBU TU YATAKWISHA..USITETEREKA UKAINGIA DHAMBINI BSHOST...tunza mwili wako cz ni hekalu ilo...fanya yote bt kuhusu kuguswa guswa apana..kuwa mkali kuwa makini..

    wsh u gud sweetie
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Sometimes uwazi nao unasaidia!! Hizo feeling zako zisikufanye ushushe utu wako!! Kama Boom/pesa ya field lako liko/haliko njema haimaanishi ukubali hizo offer unazopata! jitahidi kulinda heshima. Umesema ulishaumizwa/unauguza, unaweza kufikiri umepata kumbe la hasha!!
     
  6. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    yeah kwa vyuo vingne na kozi zingne cjui ila kwa chuo na kozi yangu inapelekwaga riport!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Rose naomba contact zako tuanzishe huduma za kiroho. Kindly PM me ur contacts tangu jana naona roho wa Mungu anafanya kazi ndani yako.
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    thanx my dia! I
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    your last option.. wagombanishe ...! akija huyu mwambie flani kawahi.. namfikiria!
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    sina hisia zozote kwao na zaidi cjaacpet ofa ya yeyote na wala sina shida ya vijicent vyao, wananikera tu na vijisms vyao!
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naomba uweke picha yako hapa tuone hasa juu ya uvaaji wako.Maana wadada wa siku hizi hasa wanavyuo mnatumia sexy dressing code kila mahali.kuanzia nyumbani mpaka makanisani. kwa hali km hizo utatongozwa mpaka na wanafu nzi wakizania we ni loose na unawatega.ANGALIA Hayo NA MENGINE KM HAYO.i
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    acha kuwachekea aisee...utaona kama kuna yoyote atakae kuzoea.
     
  13. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    cjamchekea m2 ndg yangu. Nahsi wanataka tu kunichafua waxepe.
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    wanasema huwezi kujisifia mwenyewe ila mi ntafanya ivyo! Huwa sivai nguo za kutega au za kuonesha maungo kuanzia nyumbani,chuo na hata hapa nilipo. Am a decent woman and i love my body! Au nguo ndefu na ushungi zinawazingua?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kile kisu ulichomchinjia yule jamaa kimeisha makali? ulisoma ile thread ya how to carry urself around?
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    fanya field yako.
    Maliza uende kwenu.
    Mapenz ya field ni sawa na kunya porin kujistiri,
    Haimaanish ndo choo cha kudumu means watakukula na kukuacha.
    Maliza field rudi kwako.
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Pole sana kwa changamoto, lakini ukijiamini unaweza kuvuka vikwazo vyote... Nikijibu hiyo sentensi yako ya mwisho... Amini usiamini, binafsi hapo ndipo ugonjwa wangu ulipo, yaani zinanizingua mno...lol..!!!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    Halafu wasichana wana imani za kijinga sana
    yaani usipowapa una amini wataandika rioti mbaya?
    Usiwape kwanza,halafu subiri hiyo ripoti uone...
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ha ha thank u braza....lakin mi naogopa we utanigecha AVATAR YAKO imekaa kugecha gecha...

    poa ntakupm kaka usikonde in case nikisahau we dondosha zako nikizikuta ntareply fasta.....may god b wth us...pamoja sana n lov u ol.
     
  20. S

    Stany JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Its just part and percel of life.usihofu msimamo wako ndo utakusaidia hapa. acha kujilegeza legeza toa majibu yenye msimamo usiumeume maneno. . Bora waache kusain iyo ripot kuliko kuwapa mwili wako. Be blsd nakutakia fild njema hopefully utashinda haya mapito.
     
Loading...