Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am so famous!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tindikalikali, Nov 17, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Every wea I go, they point on me. Everythng I do they know itz me....hii ni ngoma mpya ya Juma Mohamed Mchopanga aka mchox aka mo-techniques aka mo-fleva aka mbakiaji aka J-mo>>hii ngoma ni kali wadau, majani kasimama vilivyo ktk chorus na Jmo inaonekana kakua, cjamsikia akicfia bangi, japo anadai kagonga warembo weng zaid ya copy za Mamu.
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    hivi majani kaacha kuvuta bangi???
     
  3. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    utamu wa ngoma yenyewe uko kwa majani, yani kiitikio
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hiki kichwa nakikubali sana.

    Tatizo huyu jama hana ngekewa ya kukubalika.
     
  5. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tuwekeeni link wadau nasi tujinome
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    jamaa kitambo sana, toka Mshamba, mvua na jua, majukumu, bishoo mpaka story 3
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nenda www.bongostarlink.com
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    chorus imesimama mkuu, mwanzo niliichukulia poa
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, Huyu Jamaa Ki Ukweli roho huwa inaniuma sana kuona hafanikiwi wakati anakipaji kikubwa sana. Yaani huwa namkubali sana maana mashairi yake ni ya ukweli mtupu mfano Majukumu Au Maisha Ya Bodingi.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa najiuliza...kumbe ni bongo fleva!! Wengine ni vibabu hazipandi sana hizo
     
  11. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeonaaaaaaaaaaaa cjui mchawi wake nani loh!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,225
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Jmo ni noma, namkubali tangu Mirambo secondary wakijiita Chriss Cross
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    "shule kama Irambo, mwanao lazima atafeli" vp mkuu ulipona kweli
     
  14. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    anakwambia..sio ule wa ZITTO umaarufu wa kisiasa au wa Manji na Bakhressa umaarufu wa pesa..mi nimeanza na nyumba kwanza gari zitafuata..wakishindwa kuongea na mshua..haha hahaahhaa!!!! jamaa is one of my concise M.C since way back na kwa hasira hzi alizokuj nazo nahisi yulo njiani kusepa km mshkaji wke SOLO THANG..Coz bongo hawampi tuzo...
     
Loading...