Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

am i welcome?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nyabwire, Jul 2, 2009.

  1. Nyabwire

    Nyabwire Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am new,natumaini nitapata ukaribisho mkunjufu kama ilivyo hulka ya ukarimu ya wabongo.
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wabongo siku hizi tumebadilika, Hatukupi ukaribisho mkunjufu kama ulivyo tarajia. JF - "The Home Of Great Thinkers"

    Nyabwire, Jisikie uko nyumbani, "Where We Dare to Talk Openly"
     
    Last edited: Jul 2, 2009
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nyabwire ndio nini? karibu ila kama jina lako ni tusi nawewe hivyo hivyo.
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nyabwire you may come in and you are welcome!
     
  5. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,692
    Trophy Points: 280
    Naomba niwe wakili wa kujipendekeza. Nyabwire kama sijakosea ni majina ya watu wa mkoa wa mara na kisiwa cha ukerewe. neno Nya lina maanisha binti fulani kwa hiyo huyo ina maana ni mtoto wa kike wa ndugu Bwire (Binti Bwire)

    Yote kwa yote basi elewa kwamba hayo ni majina ya huku kanda ya ziwa. kama mie unavyoona Nyamungo, ni jina langu halisi wala sio jina la JF.

    Upooo.
     
  6. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    karibu sana Nyabwire,naona jina lako lina leta wasi wasi kidogo kwa wadau waJF ha ha ha.
     
  7. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na yale majina ya maeneo ya huko hasa Mwanza yana maana gani? Mfano:
    Nyamagana, Nyamanoro, Nyakahoja
     
  8. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Karibu sana Nyabwire.
    Furahi nasi,na shiriki nasi katika mijadala mbalimbali hapa JF"Where We Dare to Talk Openly"



    ______________________
    "Utamu wa Pipi Mate yako"
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili jina Nyabwire limenikumbusha long time kweli, wakati niko shule uko Arusha kulikuwa na binti mmoja alikuwa na jina hili, alikuwa mkali (mzuri) kinoma. Au ndio wewe dada? Kama ndio naomba contact zako tuwasiliane zaidi
     
  10. Nyabwire

    Nyabwire Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @sipo...nadhani si mimi,sijawahi ishi wala kusoma arusha...ila haimaanishi kuwa mimi si mkali pia,hahahaaaaaa

    @nyamongo...asante kwa kunisaidia...ila mimi nilipewa hilo jina lilikuwa la bibi mzaa baba.

    @wote wenye wasiwasi na jina.(maana)- ni chausiku linaendana na nyangeta pia!!!!!!

    @Burn...kwanini nitumie jina kutukana wengine?tena hata nisiowajua wala kukiosana nami???au na wewe wafanya hivyuo????
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana Nyabwile umeacha huko Musoma vurugu zimepungua ?
    Feel at home !
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    karibu Nyabwire, karibu sana.....mkuu juu katupa tafsiri ya jina lako kuwa ni Binti wa Bwire. naamini jina lako linafanana na jinsia yako.
    hii ni nyumba ya wafikiriaji, mtaa wa vita ya mawazo.
    kwa niaba ya nafsi yangu najisikia kukukaribisha .
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu Bibie....
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wewe Nyabwire sasa huji tena hata kupokea makaribisho yetu......?
     
  15. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nikijakuwa na mtoto wa kike miaka hiyo ntamshaur akiwa mkubwa ajiunge na jf na atumie username NyaTripo9 [B/]. How about that huh!

    That aside, Nyabwire u are welkome, very welkome if u dont mind.
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    nyabwire are you mrs bwire au?:cool:
     
  17. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyabwire karibu sana.. nimeipenda style yako ya kifacebook.. @ ... @!
     
  18. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Nyabwire,are you single? e bwana wageni wengi nikiwauliza swali hili wananitosa hawanijibu,naomba unijibu tafadhali.
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Karibu Nyabwire.Wewe ndie tuliosoma pamoja O-Level
     
Loading...