Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am addicted to these types of women!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TINGA TINGA, Jul 3, 2011.

  1. T

    TINGA TINGA New Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF mimi nina tatizo moja kubwa maishani mwangu kuhusu wanawake na matatizo hayo ni kama ifuatavyo;
    • Kila nikitafuta mwanamke najikuta niko na mchagga, matokeo yake nimejikuta natembea na wanawake wa kichaga kibao
    • Killa mara najikuta ninapendana na wanawake wenye mzigo mkubwa i mean wowowo na maziwa ya nguvu
    • Kila mwanamke ninayekutana naye ananitamkia kuwa anachanganyikiwa na mapenzi ninayompa na wengi wao wananitamkia kuwa anatamani afanye lolote liwalo ili niwe naye, now mimi naogopa asije akanifanyia black chemistry.
    Sasa najiuliza "is it just coincidence au kuna explanation nyingine? naomba wenye ufahamu wa mambo haya
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inategemea target yako ni nini. Kama lengo lako ni kutembea nao, utawapata wanawake warahisi ambao integemea kama kwenye kabila fulani ndipo urahisi ulipo au la. Kama unataka kuoa, unaweza kuchagua umpendaye na uka-sort hata kabila utakalo, ilimradi uwe serious tu.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    dada zetu wachaga wakkikusikia watakushukia
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Hivi wanawake wa kichagga wana wowowo kweli au ndiyo umeamua kuchakachua hii hadithi ya Alfa lelaulela...........wengi wao naona ni pasi tu kama ya mzungu..................western values................
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280
    Kwa kutembea na wanawake wote hao umefaidika nini?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wowowo na wachagga. . . .mmmh! Una uhakika si wakinyamwezi hao?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na wewe pia umo kwenye msafara?!Heshima imepungua...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muone huyu nae...embu badili tabia!!
     
  9. H

    Hute JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    we mshamba, debe tupu halikosi kulia, nipe mkeo au gf wako nimjaribu kama atarudi tena kwako...acha watu wakusifie, ukijisifu mwenyewe unakuwa mshamba...wanaume wa kihivyo huwa mnatuaibisha sana wanaume wenzenu...hebu sepa hapa.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Lizzy hutaki ahojiwe mleta hoja hata kidogo tukae kimya tu huku tunabugizwa soga za mwaka arobaini na saba..........lol
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahha...unamhoji wakati unatafuta kuungwa mkono?!Soga na wewe sipigi ng‘o usije ukapata kitu kipya cha kuendeleza propaganda!!
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wewe ni mwongo kabisa, au ndio unataka tukuone unajua mapenzi baasi tena pm zianze kumiminika? unataka ushauri chagua mmoja huna haja ya kutembea na wachaga woote ili upate mke
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkono wangu ni fupi sana kwa hiyo wahitaji kuungwa vilivyo................
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Kama hajaelimika hapa basi ajue yeye ni kwisha habari yake................
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    msiwatusi wachagga wa kwangu mchaga ana hips kanga haifungi na huko behind ni noma mguu ndo usiseme. sasa dont generalised wadau
     
  16. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajikuta au unatongoza?????
     
  17. m

    muhanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mh kwani hao wanawake wenye mizigo unakamatiwa si unatongoza mwenyewe?? coincidence inatoka wapi? explanation ni kwamba hiz ndio type zako unazozitaka sasa nani akupe maelezo? kwani wembamba wasio na maziwa wala mawowo huwa huwaoni? au huna uwezo nao? na who told u that kuna black chemistry kwenye mapenzi?? watu tunatazama chapaaa ck hzi acha kujigamba mambo ya kizamani sana hayo
     
  18. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Nani kakwambia wachaga wana mizigo nyuma? Halafu uzi wako wote unaonekana kutungwatungwa tu. Acha misifa, mtu mzima wewe!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aisee nyie watu mwashangaza sana kwa kweli. Hv wachaga wana nini na nyie? Mbona wapo wengi tu wenye shepu zao? Ile mbegu mbaya ya zamani ishaishaga jaman, hepu waacheni wachaga wa watu wapumzike kwa amani ya bwana...
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe kwakweli mie leo namfata shantel tu anapokwenda. Dah!
     
Loading...