Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Almaarufu dereva Maralia maralia.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Jan 18, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wakuu mnamjua huyu dereva? ni maarufu sana hapa town ila sijui kama bado yupo town....anapiga ruti za feri mbagala rangi tatu....
    Msela ni chizi yaani chizi haswa.....why?

    huyu msela bana.....siku moja katoka feri kimazabe mazabe..full miyeyusho kwa abilia...kakata kule kavuka kule yaani ilikuwa ni khatari sana....abiria wakafunguka roho....wakafunguka kichizi msela aendeshe vizuri.....wakina mama na samaki zao walikuwa wamekaa pale mbele....basi full mikelele wanampasha.....wanamsema ovyo...mixa vijembe vya traventine.....
    Nyuma kwenye dcm jamaa nao walikuwa wanawaka kichizi na kumtishia kumpa za chembe kama akiendelea kuendesha kiuchizi uchizi...
    ...wakuu muda woote huo jamaa kauweka kimyaaaa.....tena na akawasha fegi yake SM....hapo ndio miksa makelele kwa abiria yakaongezeka.....

    Basi mchizi kufika kwa aziz alli akashuka kununua fegi akamuita konda wake pembeni akamwambia....ebana eeh konda umeshachukua hela yako??? konda akasema yah man!!! akasema...nikifika kwenye mteremko kuelekea ktm achia...yaani aruke chini uku gari ikiwa mdodo mdogo....konda akashangaa shangaa...ebo.....kwanini? akamwambia fanya hivyo!!! kumbuka suka huyu ana AKA yake anaitwa maralia maralia....anamjua suka wake ni chizi....konda akaunyuti....

    Unaambiwa mchizi kufika pale kwenye kimteremko umetoka mtongani unaelekea kwenye kiwanda cha KTM....si kuna ka down fulani hivi pale? tehe tehe akapunguza kidogo...akaita kondaaaaa.....tehe tehe konda akaachia...huyo chini....suka akaweka gia akafungua mlango kisha akawaambia abiria.....si mlikuwa mnaongea ongea sana haya la kwenu hilo....akaruka tehe tehe
    Abiria walidata mchuma uko moto chini unashuka chini.....ilikata kata watu miguu balaa....maralia maralia alipotea miaka mi3 mjini......huyo ndio maralia maralia bana....
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,046
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Ungeiweka hii kupitia Ufudu ungejizolea wapenzi!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arifu niaje......huyu suka maralia maralia ni sooo
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimeshangaa sana leo!
    Kumbe chipsi ni viazi??
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    HAHAHAHAAAAAAH MI HOI, ILA mimi nilimkuta maralia kule Naliendele mkoani Mtwara kawa mkulima, na hii ni pic yake sijui kama utamkumbuka ukimuona leo
    [​IMG]
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    yoyo hujaimalizia stori yenyewe ....
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwahahahaha aiseeeeee.... hili nguna balaaaa
    arifu ilivyoisha ni vilio tu mkuu wangu.....
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wacha kuharibu jina la mjombangu wewe... Sio Maralia Maralia ni Malaria Malaria!
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kama malaria malaria alitisha routr ya mbagala basi ajue kuna bingwa mwenge posta alikuwa maarufu sana sasa ni marehemu!alikuwa anaitwa TUPAC!waulize waliosoma makongo au kijiwe cha posta enzi hizo ZERO BRAIN
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa mwaka gani hiyo mazee?
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    abilia = abiria
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kifimbo cheza
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    malaria sugu>>>>> Maralia maralia>>>>Malaria malaria
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    sikumbuki mwaka arifu......ila abilia waliangaika nalo kweri kweri
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha wamasa..gazeti la sani
     
Loading...