Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aljazeera ya Kiswahili???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Jun 30, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa mwenye taarifa naomba kufahamu ni kweli kwamba, kuna TV ya kimataifa ya Aljazeera kwa lugha ya Kiswahili ambayo imeanzishwa? na ni kweli kwamba, TIDO MHANDO ni mkurugenzi wake?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    Nafikiri so far ni radio mbao tu
     
  3. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukweli upo ila kwakuwa wewe hujausikia toka reliable source ndio maana unauita radio mbao ila wao wanampango wa kuanzisha swahili service itakayo base Nairobi, swala la Tido hilo sina uhakika nalo
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli tv itaanzishwa na info zilimwagwa hapa,na taarifa yao ilikuwepo kwamba wamewekeza alot of EURO,na tido anahusishwa,
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mhh! Nitakuwa wa mwisho kukubali. Sitaamini mpaka nitakapoamini.
     
  6. womanizer

    womanizer Senior Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just spurious rumours, waarabu hawana mpango wa kufungua idhaa ya kiswahili, lugha yenyewe choka mbaya
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [h=3]Al Jazeera to launch a Swahili TV channel[/h]

    [​IMG]

    habari yenyewe hii hapa.

    …The influential television news channel from Qatar has negotiated the rights to install a base in Nairobi in the next few months so that it can cover the whole of East Africa.
    Several Al Jazeera officials went to Nairobi in April to meet the director of information, Ezekiel Mutua, his chief Bitange Ndemo, Principal Secretary of the ministry for information and communication, together with other representatives of the Kenyan government.
    At the end of their negotiations, Al Jazeera obtained the licences necessary to
    launch a television channel in Swahili based in Nairobi.

    The Qatari channel now only needs to wait for the frequencies to be attributed by the Communications Commission of Kenya (CCK) before it can begin broadcasting in the next three or four months towards East Africa.
    It already has an office in the Kenyan capital, whose journalists have the job of gathering news from all over the region, but depends on the Kenyan stations Citizen TV and Gospel TV which broadcast its content, frequently very late at night.
    Al Jazeera is counting on an initial investment of 30 million shillings (€250,000), which will double in two years so that the Swahili language programming can be distributed via cable and satellite.
    The reception has to be good in quality in order to compete with the international television channels already receivable in East Africa.
    In doing so, the Qatari channel will compete with the Swahili programming on the international radio services, like the BBC and Voice of America.
    Its arrival will also upset the Kenyan media groups operating radio and TV stations, such as the Nation Media Group (NMG) owned by the Aga Khan Foundation and Royal Media Services (RMS) owned by the magnate Samuel Kamau Macharia

    muuliza mada vitu vingine utavikuta kwa net labda hiyo ishu ya Tido mhando ndio tetesi sii rasmi.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ni aibu kusema lugha yako choka mbaya wakati vyuo vingi duniani vinafundisha lugha hii tukianzia marekani, UK, China, Norway-NTNU, na nchi nyingi wao wanaithamini iweje ww au sio mzawa? BBC, DW,VOA,canada,RFI na ajazeera wameona umuhimu wake. unahitaji maombi sii bure.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Uhuru wa nafsi na maono kwako bado gizani kabisa! Unajidhihiri ulivyo mweupeee juu ya uzalendo!!Inawezeka hapo ulipo unajikana kuwa si mtanzania.
     
  10. X-not

    X-not Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha huyu mshikaji anaishi maisha ya sinema, coz si yeye tu, huku kwetu tunao kibao!
     
  11. H

    HOYANGA Senior Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aaaaaaah......michango ya wawekezaji utaifahamu tu!!!!!!!!!!!!
     
Loading...