Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa Rais wa Misri Hosni Mubarak Afariki Dunia

Discussion in 'International Forum' started by lutayega, Jul 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 368"]
    [TR]
    [TD="width: 250"]

    Aliyekuwa rais wa Misri Hosni Mubarak
    [/TD]
    [TD="width: 316"]Wednesday, June 20, 2012 1:08 AM
    Aliyekuwa rais wa Misri Hosni Mubarak ambaye serikali yake ilipinduliwa mwaka jana baada ya kuitawala Misri kwa miaka 30 amefariki dunia baada ya kukumbwa na shambulio la moyo akiwa jela.

    [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 491, bgcolor: transparent, colspan: 3"]Televisheni ya taifa ya Misri imetangaza kuwa aliyekuwa rais wa Misri, Hosni Mubarak amefariki dunia kutokana na shambulio la moyo lililomkumba akiwa jela.

    Hosni Mubarak ambaye alikuwa na umri wa miaka 84, alihukumiwa kifungo cha maisha mwanzoni mwa mwezi huu.

    Televisheni ya taifa ya Misri imesema kuwa Mubarak alikumbwa na shambulio la moyo jumanne akiwa jela na alikimbizwa hospitali ya jeshi ambako madaktari wamethibitisha kuwa kwa kitabibu ni ameishafariki dunia.

    Wakati ripoti nyingi zikitolewa kuwa Mubarak amefariki dunia, mawakili wake walikanusha habari za kufariki kwake wakisema kuwa Mubarak yuko kwenye chumba cha watu mahututi bado hajafariki dunia ingawa anapumua kwa kutumia mashine.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mungu pekee ndiye anayejua fungu lake...................
    RIP Hussein Mubaraka
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    RIP Shujaa wa Africa
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Duh!Mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke siku zake za kuishi si nyingi....
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kuna meseji very clear anaipata mtu flani hii hapa Tanzania...na alivo na ugonjwa wa kuanguka mbona anaweza kukata roho akiona mlango wa segerea
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari ni ya kweli??
     
  7. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii.....
    Mkuu Kigogo, shikamoo.....habari za siku nyingi?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mr dhaifu
     
  9. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyo ni shujaa wako
     
  10. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hii ni kwa mjibu wa tv ya taifa ya misri
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...