Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyebanjua Mke wa Mugabe kaingia mitini!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Consultant, Oct 27, 2010.

  1. C

    Consultant JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,952
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Yule Gavana wa Bank anayeshutumiwa kubanjuka na First Lady wa Zimbabwe (Grace Mugabe almaarufu kama Dis-grace Mugabe) sasa ameingia mafichoni akihofia usalama wa maisha yake!

    Inadaiwa kwamba anaogopa baadhi ya mashushushu wanaojipendekeza kwa mzee Mugabe wanaweza kummaliza hata kabla mzee hajatoa amri, wakiamini kwamba kitendo kile kitamfurahisha mzee Mugabe!

    Cha mtu mavi!

    Kwa habari zaidi gonga hapa: Gono in hiding over affair with Grace Mugabe*|*ZimDaily
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe
    hivi mnategemea babu kama mugabe aweze kumfikisha dem wake??? lazima asaidiwe na wenye risasi kupiga gobole au la atasababisha wengi waende hiding
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pole sana mzee Mugabe! Huyo Gavana naye ana akili za mbayuwayu ...
     
  4. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alivyokuwa anamega waifu alitegemea nini?

    "Mke wa mtu ni sumu".
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mke wa mtu ni sumuuu usijaribu chombezaaa yatakujaya kukuteee usiyoya tegemeaaaa:music:
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,148
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Hii haiwezekani aisee kwa sababu wanawake ni waaminifu mno. Wanamsingizia tu grace wa watu
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ISHU KAMA HIZO WALA HAUINGII MTINI UNAM-FACE MZEE MUGABE MAN TO MAN:smile-big:
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kweli mke wa mtu sumu ambayo mwenye kuila hafi.
    Ila kwa ishu ya mugabe ambaye hata akisimama au kulala haishi kutetemeka na kuyumbayumba sidhani akama anaweza kupanga mashambulizi ya mafanikio

    ASPIRIN yu wapi kutoa pongezi kwa infidelitee gavana
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tuliishatuma kadi ya mwaliko kwa Gavana na Grace wao wazimbabwe wanamuita DIS-GRACE
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Raha imekuwa karaha
     
  11. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    first lady wetu kazurura alone kwa muda mrefu saana...! I WONT BE SURPRISED NIKISIKIA NAE KALIWA....!!!

    au nchi hii hakuna MAMBA kama kwa mswati..??? :tape::tape:
     
  12. C

    Consultant JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,952
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280


    Mke wa Mugabe kifaa broda!
     
  13. C

    Consultant JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,952
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Yeah man.
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kapigwa miti sana sura yake imekuwa ya kizee labda akipaka angel face
     
  15. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wacheni Mugabe wamsaidie hajiwezi kwa umri wake, hata hao watoto yawezekana si wake
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ukila vya mtu lazima na wewe uliwe
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukiua kwa upanga na wewe utakufa kwa upanga!Mugabe naye alipola mke!!alivyoamua kukimbia ni jambo zuri ili kunusuru maisha yake maana Mugabe haaminiki hata kidogo!!!
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Very possible!
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila jamaa ata kama kakimbia ila ni kidume
     
  20. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    dah! sasa sijui na bibie grace naye ataingia mafichoni?
     
Loading...