Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alicho-jionea Naomi Campbell!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mbu, Dec 28, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    scan0002 - Copy.jpg
    scan0001 - Copy.jpg

    ...Maisha bora kwa kila mtanzania, Inawezekana!
    (Mods, nimeshindwa kuikuza hii pic, ...click attachment for larger version)
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    certainly ilikuwa BORA MAISHA kwa watanzania walio wengi!ofcourse hawezi kudisplei feelings zake that much straight,lakini her perceptions EXPLAINS
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ehh mola utuepushie hili balaa
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ameeen, kwenye sanduku la kura, 2010!.
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    mamawee! hapa ndo tunamuona gavana anajenga nyumba yake kwa 1.4bil, hawa watu wapo kwenye nchi iliyojaa madini ya kila aina, ardhi yenye rutuba na rasilimali kibao. Tena wanae mbunge wao mwenye afya na raha tele kila siku. Viongozi kibao wamewazunguka watu hawa, viongozi wasiokera, wasio na huruma hata kidogo.

    mbaya sana.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Nemesis, mbunge atajali wapi ikiwa ana privileges za kutibiwa Grade One Muhimbili, South Africa, India au Ulaya kwa pesa ya kina mama hao ambao wengi wao hapo utakuta ni house wives, mama lishe, nk?

    Mawazo yangu yananiambia tumeuzoea sana umaskini kiasi kwamba hizi shida machoni mwa wengi ni kitu cha kawaida tu, au utawasikia wengine wakijipa moyo ati kina mama wanaozalia huko vijijini wana hali duni kuliko hii...
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kweli kama kweli moto upo basi viongozi wetu watakuwa kuni
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hawa Watanzania wanajitakia wenyewe.

    Uchaguzi ukifika wanapata Tshirt za kijani na njano.

    Akina mama wanapata Kanga na mwisho wote wanakula Pilau.

    Wakitoka hapo ni CCM tu. Miaka 40 badi hamjafunguka macho.

    Mwisho mtu unasema ACHA WAFU WAWAZIKE WAFU WENZAO.
     
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alafu kuna watu (should read mijitu) wanakuja hapa kumtetea gavana kujenga nyumba ya TZS 1.4 billioni, vipaumbele vyetu sijui viko wapi.
     
  10. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwingine natetea ununuaji wa magari sijui mia ngapi vile????? Kifua mbele, eti "chama chetu ni kikubwa, bla bla bla......"

    Ila kofia, khanga na tshirts si tunachukua wenyewe (should not read to mean everyone but those who do take them), wacha watuchore kwa miaka mingine 100.

    Tuamke!
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    so sorry!
     
  12. TingTing

    TingTing Member

    #12
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hii yote inasababishwa na upungufu wa uelewa kuhusu haki muhimu za msingi katika maisha ya wao kama wananchi.


    Kuna gap kubwa sana ya uelewa wa mambo na hii yote inatokana na kubadilishwa kwa curriculum ya siasa ama somo la siasa kutopewa nguvu kamili katika mashule kuelimisha wananchi waendeo shule. When are we going to have this revolution jameni.
     
  13. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmmmmhhhhhh ningekuwa mimi (kama siwezi kusaidia kubadilisha haya maisha) nisingethubutu kugombea hata udiwani achilia mbali huo urais na ubunge!! Hii ni laana, 2 days before 2010.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Huwezi jua, labda ndio njia mbadala kuwatishia kina mama wafuate 'nyota ya kijani'.
     
  15. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #15
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu cha kusikitisha zaidi utakuta wamama hawa hawa ndio wanaishabikia ccm ati! ni ajabu na kweli.
     
  16. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hiyo ilikuwa Temeke-DSM, angeenda huko vijijini akajionee wajawazito wakizalishwa kwa mwanga wa kandili tena baada ya kutembea kilometa za kutosha kuitafuta hiyo huduma.
     
Loading...