Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali kiba jayooooooooooooooooo

Discussion in 'Entertainment' started by engmtolera, Dec 5, 2010.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamani wana jf,hususani wale wa upande wa sports&Entertainment,umefika wakati sasa wa kuwapongeza wanamuziki wetu vijana pale wanapofanya vizuri hata kama wewe sio mshabiki wa mwanamuziki huyo
    mimi kwa kweli natowa pongezi zangu za dhati kwanza kwa R Kelly mwenyewe,pili nawapongeza wanamuziki wote walioshilikiana na R kelly ktk wimbo wa HANDS ACROSS THE WORLD

    Lakini natowa pongezi zangu za dhati kutoka moyoni kwa Kijana ALI KIBA kwani ametuwakilisha vizuri ktk nyimbo hiyo akiwepo na shemeji yetu Amani

    Ali jayoooooooooooooooooo,kipaji unacho,kaza buti mkuu nafasi ni yakooooooooo


    MAPINDUZIIIIII DAIMAAAAAAAA
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kajitahidi kiasi chake. Kuna watu wametuwakilisha vizuri kama Enika kwenye tour ya Europe iliojulikana kama Daughters of Africa ila sijamsikia hata kiongozi au mtu yeyote akimsifu. Jumla Africa nzima ni wasichana 12 waliopatikana ikiwemo 2 kutoka Kenya. Kenya wamewafanyia sherehe ya kitaifa walivyorudi.
     
  3. L

    Leornado JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siajsikia tamko lolote toka serikalini hadi sasa kuhusu Ali Kiba. Labda kwa vile hakuwa nao kwanye kampeni au??? manake nilikuwa cmuoni kwenye kuzunguka na ccm TZ nzima.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na hayo ndio madhara ya kuwa na viongozi wasiojari,kwani ukiangalia hii video yao utaona bendera yetu ya tz ikipeperushwa vilivyo na sauti nyembamba iliyopo ktk kiitikio cha hiyo nyimbo
    nadhani viongozi wa tz wanatakiwa kubadilika na kuwatia moyo vijana wetu

    mapinduziiii daimaaaaaaaa
     
  5. c

    chilamjanye Senior Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakupongezwa kipekee ni airtel kwa kuamua kudhamini hii project mimi naona airtel wamekuja vizuri
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hao ndo viongozi wetu bana. Ukiona hawatii neno ujue hawakupata mwanya wa kujichotea kitu kidogo kwa faida yao kupitia mgongo wa msanii husika. Aibu hii mpaka lini??
    Hongera Ali Kiba kwa kutuwakilisha vema.
     
  7. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Congrats... japo ni commerciall... ggood... akaze buti!!
     
Loading...