Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali hadaiwi???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Feb 24, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    NIMESOMA KATUNI YA KWENYE MAJIRA LA LEO IMENIFURAHISHA SANA,ETI ALI ADAWI ANAITWA ALLY HADAIWI NA AMEWAFUNGA WAANDISHI WETU MACHO NA WANASEMA HATA UNGESEMA TUYAACHE PALE GETINI TUKO TAYARI MKUU??

    mmmh rushwa bwana kumbe jamaa walipewa mlungula wasimpige ALLI HADAIWI PICHA??mnatuaibisha waandishi mnakuwa kama JK na RA kwa nini???
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, kwanza niitafute hiyo katuni
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Inafurahisha sana chek na nipashe utafurahi
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Unaweza kuona creativity ya artists, kuna mmoja wetu kama sikosei wareboya kaiweka hapa jamvini asubuhi safi sana!
     
  5. k

    kayumba JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii hapa mkuu.

    Hadaiwi.jpg
     
Loading...