Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ALHAJI SHEIKH YAHAYA HUSSEIN ATAHADHARISHA TEna

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Apr 10, 2011.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wadau hii imekaaje ? au ndio yale ya Mwakyembe ?


    PRESS RELEASE
    VIONGOZI KUTEKWA NYARA


    UTABIRI WA MWEZI APRILI:

    "Kuanzia tarehe 19 April na kuendelea hadi July, viongozi wa siasa na wafanya biashara maarufu wajichunge kutekwa nyara na kuibiwa, wao wenyewe na kufanywa kama bidhaa.

    Viongozi hao wachukue tahadhari nyakati zao za kutembea na wanaposafiri kwani pana uwezekano wasirudi, utekaji nyara huo ni wa viongozi tuliowataja na wasijiamini wanaposafiri au wakiwa kwenye mikutano wasiwe peke yao na wawe na mipangilio ya tahadhari nyakati zote. Nyota pia zinalenga wake na masahiba ya viongozi hao mashuhuri".



    Sheikh Yahya Hussein.
    Mnajimu Mkuu Afrika Mashariki na Kati
    P.O.B0X 21250 DAR ES SALAAM
    TEL: +255 75 4672464 ​





    H@ki Ngowi: Sheikh Yahya Hussein Atabiri Viongozi Kutekwa Nyara
     
  2. A

    Ame JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,747
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Yeye ndo katekwa nyara na majeshi ya mbinguni sasa hivi anaona maruwe ruwe nimeamua kusimama kwa zamu yangu katu Shekhe Yahaya hawezi kusema kitu kikatokea na daima ataonekana mwongo! I have the authority and powers to tread upon the serpents and all evils and nothing shall by any means hurt me; mpeni salamu the powerhand is changed!
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sheikh Yahya Hussein.
    Mnajimu Mkuu Afrika Mashariki na Kati
    P.O.B0X 21250 DAR ES SALAAM​
    TEL: +255 75 4672464​
    Huu ukuu kampa nani?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi huyu mzee si alisema anastaafu
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jk wakati alipompatia ulinzi wa majini.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uchawi hauna kustaafu, mpaka atakapoamua kumrudia Mungu.
     
  7. m

    matunge JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mnajimu "Mkuu" ni nani aliyempa U-MKUU ...Je ni wanajimu wenzake? Pia inakuwaje mtu anatabiri...wakati huo huo anatoa ushauri wa kuweza kuepuka
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ili utabiri wake usipotokea aseme nilishauri tahadhari ichukuliwe
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Bull
    ..........................................
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...isije ikawa ndo ile movie ya kuwadili akina Sitta na Mwakyembe. Ngoja tuone.
     
  11. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Siyo kwamba anatabiri ila anatoa taarifa kutokana na yale yanayoendelea huko Dodoma, unajua kuna kundi ambalo litaumia huko hivyo tayali limemuambia mtoa habari wao ambaye ni ALHAJI SHEIKH YAHAYA HUSSEIN kuhadharisha kwa namna hiyo.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,375
    Trophy Points: 280
    Huyu mwizi tu hana zaidi.
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi bado anatabiri jamani, AIBU aliyopata mwaka jana kuhusu uchaguzi mkuu kutofanyika bado hafungi mdomo tu, kweli kazeeka vibaya
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    al shabab wataanza kumteka yeye kwanza
     
  15. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu huwezi jua inawezekana hicho cheo wamepeana huko kny vikao vyao vya kichawi.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee sijui vipi! Hivi kuna watu bado wanamuamini?
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaaa!
     
  18. C

    Clego Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na akitekwa mtu yeye ni mtuhumiwa wa kwanza. Ashindwe kwa Jina lishindalo majina yote!!!!!!:A S clock:
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lol...
     
  20. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haaaa haaaa! Una akili sana wewe! Huyu Sheikh hataki kujifungia na grill, ameacha upenyo ili kuepuka aibu kama ya last year kuhusu kuahirishwa kwa uchaguzi mkuu!
     
Loading...