Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya awatabiria mabaya wanasiasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 11, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    na Hellen Ngoromera


    MNAJIMU Mkuu Afrika Mashariki na Kati, Sheikh Yahya Hussein, amewatabiria viongozi wa siasa na wafanyabiashara maarufu kutekwa nyara.
    Sheikh Yahaya amewatabiria pia viongozi hao, wake zao au maswahiba zao kuibiwa na kufanywa kama bidhaa.
    Alisema hayo jana katika taarifa yake aliyoitoa kwa vyombo vya habari kuhusu utabiri wake wa mwezi huu.
    “Kuanzia Aprili 19 na kuendelea hadi Julai, viongozi wa siasa na wafanyabiashara maarufu wajichunge kutekwa nyara na kuibiwa, wao wenyewe na kufanywa kama bidhaa.
    Aliwataka wachukue tahadhari hasa wanapotembea na kusafiri kwani kuna uwezekano wasirudi mara watakaposafiri.
    Utekaji nyara huo ni wa viongozi tuliowataja na wasijiamini wanaposafiri au wakiwa kwenye mikutano wasiwe peke yao na wawe na mipangilio ya tahadhari nyakati zote. Kwa mujibu wa Sheikh Yahaya ambaye amekuwa akitabiri mambo mbalimbali, nyota hizo pia zinawalenga wake na maswahiba wa viongozi hao mashuhuri.
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    kwani huyu si alishaacha utabiri, au inakuwaje waseee.
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Mbona hakuna mgombea urais aliyekufa kabla ya uchaguzi 2010? Asituzingue!
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mpango ule ule wa kuwatisha watu wasifanye siasa. Amefanya jambo la maana sana kufahamisha wazalendo kuwa kuna mpango wa kuteka nyara viongozi wanaoipinga serikali. Wakifika huko basi wajiandae maana ni lazima ita-backfire tu.
     
  5. Bassanda

    Bassanda Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye red hapo!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yale yale ya gazeti la mwanahalisi huyu jamaa itabidi atiwe ndani afu tuone utabiri wake utuaje...
     
Loading...