Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alamba, alamba tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nginda, Dec 17, 2010.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba mnisaidie. naogopa ninapomkuta mwanangu wa miaka mitano akiwa na wenzake wanaimba wimbo wa alamba, alamba tena, kisha wanaoneshana kidole mithili ya kulamba. Kimaadili sijui huu wimbo unalenga nini, lakini kwa asili najua miziki mingi ya taarabu huimbwa kwa matusi ya mafumbo.

    Tufunge TV watoto wasiangalie miziki?
    Tuwanyime kucheza na wenzao (shule watasoma wapi)?

    naomba kupata tafakari zenu.
     
Loading...