Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Shabab watishia kuishambulia Kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by EMT, Apr 22, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kamishna wa polisi nchini Kenya anasema kundi la wanamgambo la al-Shabab linatishia kushambulia viruo vyenye watu wengi nchini Kenya katika siku chache zijazo, wakati wakristo wanaposheherekea sikukuu ya Easter.

    Kamishna wa polisi nchini humo, Matthew Iteere, alisema jana Alhamisi kwamba polisi wana taarifa juu ya tukio hilo. Alisema usalama umeongezwa kuzunguka maeneo yanayolengwa ambayo yanajumuisha maduka, sehemu za ibada, sehemu za mapumziko na majengo ya serikali. Iteere hakutaja majina ya miji.

    Kundi la Al-Shabab linadai kuhusika na milipuko miwili ya kujitoa mhanga ambayo iliuwa watu 76 nchini Uganda mwezi Julai mwaka jana. Kundi hilo pia lilitishia kufanya mashambulizi nchini Kenya mwezi Februari, baada ya Kenya kuisaidia serikali ya mpito ya Somalia kuwasaka wanamgambo wa kundi hilo.

    VOA
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Itakuwa vizuri kama Al-Shabab watashindwa njama zao!
     
Loading...