Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al Shabab display killed Kenyan Bodies...

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Boflo, Jun 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Alshabab display kenyan bodies.jpg

    Al-Shabab militants display the bodies of dozens of kenyan troops in Somalia that were killed in a firefight this week.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    All in the name of MIGHTY ALLAH......what kind of GOD is this anyway?
     
  3. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakenya wamejitakia wenyewe kwa kufuata maelekezo ya mabeberu (marekani na washirika wake). wakenya walikuwa wanaishi vizuri na majirani hao(Somalia) pamoja na kuwa na vita kwa takriban miongo miwili,hii imetokana na kutafuta sifa toka kwa mabeberu hao, sasa kujinasua hawataweza tena. kazi kwao.
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kenya wamejitakia wenyewe....Wamejiingiza Somalia kwa tamaa ya kupewa pesa za vita na USA...
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu mawazo yetu yamegongana pamoja....hii inaitwa simultaneous posts......tumerusha pamoja
     
  6. T

    TimChoice Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Alshabab sympathiser or member ....provide the link...those aren't Kenyan bodies.:usa:
     
  7. m

    maswitule JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Aisee let no be East Africa Community, let us promot SADC.
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh, hii hatari. Yaani watoto wanaangalia miili ya watu kwa gulio la nguo.
    Where is this world heading to?
     
  9. m

    maswitule JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I hate Somalians and the Al-shabab, tusiwape mwanya hao jamaa.
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Fall of Kismayu any moment now.
     
  11. sister

    sister JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    marekani ni noma kwa kuwaingiza wenzao chaka..........sasa mzigo umebaki kwa wakenya na bila msaada wowote mana wameshazidiwa.
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Boflo, "thothi"? Au na wewe ni BILA-SABABU pia? Kwi kwi kwi kwiiii!
     
  13. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    livefire there is a lot of hullabaloo here can you confirm whether this is KDF because this story we have it as AMISOM burundi soldiers
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. s

    shytnis Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this was a long time ago and those are Burundi soldiers ...KDF have never clashed with alshabaab without pushing them farther away...Every time farther and farther ...even if there were dead bodies of KDF ...they'd never access them.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tulisema humu, hao US waliuawa huko wakaburuzwa "live" Mogadishu, wakakimbia, waameona hawa wacha wauane wenyewe kwa wenyewe, kwa tamaa zao na thamani ndogo sana viongozi wa Kenya wamenunuliwa kwenda kuuwa Wasomali, hawa Wasomali wanapolipiza kuuawa watu wanalalamika.

    Ni nani alitangaza vita na mwenzake? hayo ndio matokeo ya vita, na bado.

    Al Shabab walishasema hivi:

    "Somalia militia al-Shabaab threatened revenge attacks against Kenya if the government does not withdraw its troops from the war-torn country."

    Source: Kenya declares war on Al Shabaab | Openbook | Kenya

    Hivi Kenya walifikiria wataingia wakaue, wapige mabomu kwa meli, ndege na helicopter, waue wanawake, watoto, wazee mpaka mbuzi na ng'ombe na wao wasiuliwe maana wenzao ni magogo yamekaa yanangoja kukatwa tu.
     
  16. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maskini duuu
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    That is for sure in the name of Jesus.

    Were they killed in Kenya or Somalia?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao ndio Al Shabab (vijana), halafu silaha zote wameshachukuwa.

    Tuliwaambia Wakenya, wanasiasa wamewaingiza mkenge kwa kuhongwa. Nasema na bado, tutaona mengi, walishindwa USA mtaweza nyinyi? mnakwenda kuuawa huko kama kuku. Walikuwa wameshalewa hao wamelala walipouawa.
     
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Well said Mkuu...

    ALSHABAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAB
     
  20. s

    shytnis Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko ni wapi??? Afmadow? Fafadun? ...Source? ?? Those are not Kenyans ....wacheni pang'ang'a
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...