Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Qaeda yathibitisha kifo cha Osama!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, May 6, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Yatoa taarifa kupitia mitandao ya kijihadi http://bbc.in/inmKsS
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi kwa nini hii kitu imegoma kabisa kuniingia akilini lakini?
     
  3. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kivipi bi dada?
     
  4. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sie wagema ulimbo tutasikia mengi
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ninyi ndio mnaoamini kila pumba!Unajuaje kama walio-comfirm ni Al-Qaeda kweli. Ovyooo.Wamarekani wamemwaga hela nyingi sana ili pumba yao ya kuuwawa kwa Osama ikubalike.Halafu kumbuka vikundi vyote wanavyoviita vya ugaidi is their brain child!
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu Gaidi Osama kauwawa na Marines wa US hakuna haja ya kuthibitishwa na mtandao wa hao magaidi wenzake.
     
Loading...