Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada bwana!, fedha au ufike kileleni, chagua moja,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtego wa Noti, Oct 13, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi huwa nawashangaa sana madada,
    Nimekupeleka lunch,... nikakupeleka saluni, nikatafuta chumba ili tubenjue ile amri ya 6, wakati tunaibenjua hiyo amri, unadai eti nikufikishe kunako kilele. Mara baada ya shughuli, unadai eti hela...huwa mnasemaga hivi....., ooh, nifanyie mpango nikanywe supu....ooh, nataka nauli ya taxi nirudi nyumbani.,....halafu hizi kucha nataka nikazibadilishe rangi.... Sasa kama unataka nikugharimie kihivyo, ya nini utake nihangaike vilevile kukufikisha kunako kilele cha kibo? Yaani wewe unapata faida mara mbili.....Ungechagua moja kati ya haya...kufika kibo au hela na siyo kupata vyote kwa pamoja. Mbona mnataka kutupunja sisi wanaume?
    Kuanzia sasa, ukigharimiwa basi sahau suala la kufikishwa kibo, ukitaka ufikishwe kibo basi na wewe uchangie gharama za maandalizi ya shughuli.......
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watakujibu wao mi simo
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nawasubiri hapa.....
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    dah....
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kweli wanapata faida X 2
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watu wengine mnasumbuliwa ubahiri tu. Kama unaona unaibiwa, badala ya kukaa unalialia si unaacha tu kuwafuatilia hao akina dada?
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama unajidai unazo acha uchunwe.
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naona unashindwa kuelewa..yaani hawa wenzetu wanapata mara mbili...yaani utashangaa anakwambia, mi bado halaf baada ya hapo unajikunja unamfikisha kunako...heee...mara nataka hela...sasa ya nini kama wote tumepata raha?
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    mnh..........................hebu waje wahusika
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yaani na avatar yako inaniunga mkono moja kwa moja....na sisi tuandamane kukataa hilo swala....
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kiongozi! kama unataka ngono salama na isiyo na manung'uniko chukua makahaba yale yanoyojiuza.
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nakaribia kukuunga mkono maana hao hawanaga longolongo.....
     
  13. m

    mlimbwende Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtakula kwa jasho!!!sisi tunazaa kwa uchungu! Ndio udume huo!
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhhhhhhhh! nimekohoa tu waungwana
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,dah mkuu avatar yako na comment yako ni balaa.
     
  16. s

    shalis JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman basi wewe chagua moja kutupa pesa au kutufikish akileleni
    lol mna mambo nyi e
    ila ki ukweli tunafaidi
     
  17. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Delila alimlambalamba Samson mpaka akamwambia siri zake zote, sasa naona na wewe kuna kitu unataka kuchimba huko na kwa hakika utaipata.
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Vp mkuu kale kalichoomba hela y saluni umeshakabandua?! mbn huja2letea wadau feedback au ndicho kichokuletea mpango huo!!
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Shalis ntakupeleka Everest ili ukaone fahari yote ya dunia hii...nipe tyme yako mama!!
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    si ndio hako baada ya kukapatia hela ya saluni na kulipia rum kalikuja na swaga la hela ya supu...... yaani mademu kwa kweli......
     
Loading...