Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajinyonga baada ya mwanae kufariki kwa kukosa huduma hospitalini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gwaks makono, Aug 3, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke mmoja amejinyonga jiran na ofisi ya mganga wa hospitali ya wilaya ya geita baada ya mwanae kufikishwa hospitali na kushindwa kupewa huduma stahik na hvo kupelekea mwanae kufariki-source rfa matukio
     
Loading...