Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Meli: Serikali yetu na utata wa idadi ya abiria walioangamia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ntamaholo, Sep 11, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280

    kuadi mkubwa wa serikali ya umoja wa CUF na CCM. umepikwa unataka kuwapika na wengine? mpaka jana saa mbili usiku, miili 102 iliokolewa na watu wapatao 550s wameokolewa. achilia mbali waliokufa. kwa taarifa za awali, zilizotolewa na abiria waliokuwa wakisafiri katika meli hiyo ikiendelea kuzam, wanansema meli ilibeba watu zaidi 1,500 wakati uwezo wake ni 500 tu.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Too sad, hatujui hao wengine waliopotea kabisa.
    Tunaongopewa waliokuwepo melini ni 610(!?)
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weka picha!toa source ya kueleweka
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sanaaa.
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inawezekana hii meli ilikuwa na watu 2000? Wauza tikei wangetoa ushirikiano labda tutajua idadi halisi ya ndugu zetu ambao hajulikani walipo. Hata wachakachuaji wa magetini waombwe kutoa taarifa bila wasiwasi wa kujikuta matatani na vyombo vya dola.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha saana..... Jamani!!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    weka picha tuone.dah!sijui niendelee kula samaki!!??
     
  8. W

    Wamochwali Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ni mwema kikubwa tuwaombee na uwajibikaji kwa wahusika u take place maana cjui.... Itakuwaje
     
  9. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mungu uwarehemu, waliotangulia mbele za haki kwenye ajali hii, na uwapatie nafuu ya haraka kwa waliojeruhiwa , uwajaalie hekima na busara watanzania waweze kuwatambua wanao wasababishia haya haya majanga na wawaondoe kwenye hizo nafasi! Amen!
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani kutoka tanga mpaka nungwi karibu ? Au walikuwa wanaenda kuzitupa ndo ndo zimewashindia tanga?
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna thread ulijinadi kuwa wewe ni mtu wa pwani halafu hujui sababu ya maiti kukutwa Tanga??
    ukiwa muongo usiwe msahaulifu bana!!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama kawa, tutaambiwa wamekufa mia mbili - tafsiri ni kutothaminisha kila aliyekufa

    I am mhoping this time watatoa figure ya ukweli
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tuko pamoja nao ndugu wa marehemu pia tunatoa pole kwa wafiwa wote
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kuna ndege ilianguka pwani ya Comoro lakini maiti zilipatikana Mafia na zingine Mtwara kama sikosei
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Duh! Hii kali!
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Sio kweli, RPC Tanga amesema asubuhi hii kuwa hajapata maiti wala aliyesalimika. Toa confirmed news usilete uana kijiji hapa
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280

    duh. Inasikitisha sana. So huyo msela anataka kuokoa fridge?
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    serikali yenyewe unaambiwa aijapiga picha unataka picha azitoleee kinondoni makaburini mpwa??
    src mjulishe unaitaji ipi ya tomato,chilli ,au mixer??
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hilo godoro likajaa maji imekula kwao.lakini hii picha itakuwa ya mv.bukoba.zenji mbona naskia ilikuwa usiku wa manane?au ndo wamekali godoro hadi saa sita mchana?.jamaa atakufa na friji yake kwapani.mia
     
Loading...