Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya basi la NBS - Igunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kibogo, May 2, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Leo majira ya saa 4.00 asbh kumetokea ajali mbaya ya basi la NBS linalotokea Tabora kwenda Arusha, basi hilo lilipasuka Taili la mbele na kugonga mti na kuung'oa na kisha kupinduka, hadi sasa kuna maiti sita zilizowasilishwa Mortuari na Dereve wa gari hilo pia ni marehemu ila bado maiti yake haijatolewa kwani amebanwa hadi basi hilo likatwe ndiyo atolewe
    P1010544.JPG P1010546.JPG P1010547.JPG P1010547.JPG
     
  2. m

    mzee wa busara Senior Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    dah poleni sana ndugu zetu,RIP wale waliopteza maisha,NA WALE WALIOJERUHIWA WAPATE NAFUU HARAKA.
     
  3. l

    lombardin Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwe! kila kukicha nia ajali, Mungu awape auheni majeruhi, na awerehemu walio fariki
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,679
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Tunawapa pole sana wafiwa na tumwombe Mora awaponye majeruhi wote.Amen.
     
  5. Mau

    Mau Senior Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona mnatuchanganya, hapa hapa ndani kuna sredi nyingine inasema ajali hiyo ni ya basi la MOHAMED TRANS lililotokea Mwanza hebu wekeni mambo sawa
     
  6. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aziweke roho za marehemu wote mahali pema peponi.....AMEN; Majeruhi wote MUNGU awape uhai wapone haraka"

    Samahani kuna jamaa katinga na thread hapa naye anasema basi la Mohamed Trans litokalo Mwz~Dar limepata ajali hapo Igunga na muda ni huo huo sasa ni kwamba kuna ajali mbili tofauti maeneo hayo au?
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wandugu
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mi nipo eneo la tukio basi lililopata ajali ni NBS kutoka Tabora Kwenda Arusha na hadi sasa maiti ni Saba
     
  9. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi. Amina.
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani, poleni sana.
     
  11. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Very sorry, Mungu awape moyo wa uvumilivu ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu. Pia majeruhi wote wa ajali naombea kwa Mwenyezi Mungu wapate afya njema haraka, na vivyo hivyo, Roho za Marehemu zilale mahali pema peponi.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,207
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wahusika wote. Kama kawaida tutaanza kumsingizia MUNGU kwamba kazi yake haina makosa.
    Haya ni yetu wenyewe maana tunawaruhusu TBS kufanya watakalo ikiwa ni pamoja na kuingiza matairi yasiyo na viwango na kila siku ajali nasi tanalalama tuu.
     
  13. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawapa pole wote waliopatwa na misiba na nawatakia majeruhi kila la heri na mungu awasaidie wapone haraka. HAYO NDIYO MATAIRI YANAYOINGIZWA NA EKEREGE (MKURUGENZI MKUU WA TBS).
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa mpya ni kwamba waliofariki wamefikia 13.
    Source: Sunrise Radio Arusha.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Polena sana ndugu zetu huko.
     
  16. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nbs au mohamedi? Ipi taarifa sahihi.
     
  17. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Basi la kampuni ya nbs lililokuwa likitokea mkoani tabora kwenda arusha asubuhii limepasuka tairi la mbele na kuua watu 8 papo hapo majeruhi wengine wamepelekwa hosipitali ya igunga kwa matibabu. Iwapo unataka taarifa kwa kina unaweza andika jina la ndugu yako hapa na utaarifiwa hali yake.
     
  18. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni watanzania.
    Mungu awfariji wafiwa na azilaze roho za marehem pahali pema peponi.
     
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hatari kubwa hii
    OTIS
     
  20. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daah..!! Ajali mbaya sana. Pole kwa wafiwa na majeruhi!
     
Loading...