Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu serikalii ya JK: Inao uwezo kuruhusu vigogo kutafuna nchi lkn haina uwezo kuwalipa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 1, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni uongozi wa ajabu kabisa! Ina uwezo kulala usingizini huku vigogo wanatafuna nchi, wanaweka pesa za ufisadi Uswisi baada ya kuuza gesi yetu, kutorosha twiga na maovu mengine lukuki, lakini eti haina uwezo kuwalipa madaktari mishahara stahili!

    Historia ndiyo pekee itaihukumu Awamu hii!
     
  2. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Vigogo = serikari!Sijaona ajabu hapo.
     
  3. N

    Natalia JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Walisomwesha burr .usa udaktari ada dollar. Million moja.dhamani ya elimu ndogo
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo huwa nashindwa kumuelewa. Haoni kwamba rasilimali za umma zinaliwa naye anaufyata tu na kuachia hali hiyo iendelee?
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Kitakuwa kichekesho cha mwaka kama wataleta madaktari toka ngambo na kuwalipa Bil 200. mchumi numberi one tz hebu tusaidie mnashindwaje kuwalipa Madaktari?

    Natoa wito wa ma-nesi na wasaidizi katika hostpitali zote na nyie mgome kama wakiletwa ili wao wachome sindano, waoshe vidonda sababu si wanapata mshahara mkubwa.
     
  6. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ubaguzi nchi hii tuna watumishi wa umma wengi sio madaktari peke yao. Mkuu wa kaya ameweka wazi hakuna 3.5 wakaombe kazi kazi TMJ na Aga Khan
     
Loading...