Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aisha madinda anaumwa nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Domo Kaya, Dec 4, 2008.

  1. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inasemekana Aisha Madinda Mbegu ameanza kusumbuliwa tena na ule ungonjwa wa kuvimba mwili (miguu). Je huu ni ungonjwa wa aina gani.... maana kuna kipindi aliwahi kusema ameshapima NGOMA na yupo safiii. Sasa ni nini hasa kinamsumbua dada yetu???

    Mungu atakusaida dada yetu upone na uendelee na shughuli zako kama kawaida.
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ungeanza kwanza kuwa na wasiwasi wa wewe kupotea. Hakuna atakayeishi milele hata awe na afya nzuri kiasi gani. Aisha nakuombea upone upesi.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mama bwana! nimecheka kweli maana humkawizi mtu mwenye dalili dalili za udaku!
     
  4. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2008
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuvimba sana sana ni kwa sababu mtu anaretain maji mwilini...and ku retain maji ni kwa sabau ya HBP... Oedema haswa kwenye miguu.

    Kwani sio maradhi ya kushangaza!!! Akapime HBP halafu na sukari (diabetes)
     
  5. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh! Majibu
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    hehe, kuvimba miguu nayo ni dalili ya ngoma jamani?
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ni Udaku hasa maana hata story yenyewe kainyofoa kwenye gazeti la Udaku
     
  8. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani udaku sio habari?????? mbona wewe umeisoma. Acha hizo.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    YNIM si ulikariri li PCB lote ni nini causes ya kuvimba miguu?
     
  10. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #10
    Dec 4, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WEWE kweli mdaku, kwani bila ngoma hakuna ugonjwa mwingine? sasa sijui unatakiwauambiwe ni ugonjwa gani na humu sijui kama kuna mtu kampima.
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tatizo la udaku wako wewe unataka kujifanya Sheikh Yahya Yaani kutabiria watu watakufa kama mtu fulani, na hata ku-speculate magonjwa yanayo wasumbua watu wakati wewe hujafanya vipimo vya kisayansi. Na huo ndiyo Udaku ninaozungumzia mimi. Yaani ni habari za kufinyangafinyanga au tunaita "Gotcha".
     
  12. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole zake,last tym namwona jukwaa alikua amenenepa sana
     
  13. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapi ambapo nilisema mimi ni Sheikh Yahaya, wewe ndio MDAKU mimi nimeuliza vingine na wewe kujidai unajua kusema umeshaanza ooh udaku, udaku nao habari. Mbona wewe imekuuma sana!!!!!! Delete mada basi ili usiumie sana.
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu Mbona kasema wewe unadalili za kidaku daku Hukumjibu? au yeye kasema kweli?

    Huyu nae amekuita wewe mdaku hukumjibu au yeye kasema ukweli? pia?

    Wewe ndiyo imekuuma sana Domo Kaya kwani umeipotosha mada yako mwenyewe. Unatakiwa kutambua kuwa mimi sina uhusiano wowote na Aisha, Ila kama binadamu mwenye upendo siwezi ku-speculate kifo cha mtu, ninachofanya ni kumuombea kila mwanadamu mwenzangu maisha marefu na uzima kwani kama ni kifo sisi wote tupo kwenye foleni na kila mtu ataondoka kwa wakati muafaka aliopangiwa na mwenyezi mungu
     
    Last edited: Dec 4, 2008
  15. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu amhafu (ammpe uzima) bi aisha madinda mbegu ili aweze kuendelea na shughuli zake kama kawaida.... Amen.
     
  16. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2008
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alishatangaza kuacha kunengua na sasa ni mjasiriamali.pole Aisha mungu atakusaidia tu.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,144
    Likes Received: 16,104
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ana aina flani ya elephantiasis....

    Ila Aisha bonge la totoz jamani....I've been lusting for her ever since I've known of her.....
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe umewahi kuishi Dar?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,144
    Likes Received: 16,104
    Trophy Points: 280
    Wewe unadhani nimewahi kuishi wapi?
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sumbawanga...
    Dar ulipita kwenda kupanda ndege...:D
     
Loading...