Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel wezi - Internet bei ghali sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by amkawewe, Feb 17, 2012.

  1. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli mtandao wa internet kwa bundle yoyote utakayochagua ni wizi mtupu:
    Weka hata Tsh 15,000/- ndani ya saa 1 imeisha - download kidogo - only browsing.
    weka 400MB kwa tsh 2,500 bado mbaya.

    Kweli hawa jamaa wameamua kutuibia. Bora sasatel kwa DSM ile ukienda mkoani lazima Airtel et al wakubane tu.

    TCRA mnaregulate nini?
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Si kweli kaka Airtel ndio wananafuu ,kwisha kwa kifurushi kunatokana na matumizi yako,au kama programme zina ji update ,nimetumia Voda,Zantel,Tigo kati ya wote airtel ndio wako poa kwa bei ya bundle zao,kwa speed ukiwa city centre zantel ni bora zaidi ya wote
     
  3. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Acha kuwasema vibaya airtel, wana kifurushi chao cha bei nafuu sana 400MB kwa shilingi 2500/= tu ambacho kimetusaidia sana watu wengi na speed ni nzuri. Labda kama unachuki zako binafsi tu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Amia Airtel ndugu.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sio kweli mkuu Airtel wako vizuri saana hasa kwenye internet, sasatel ndio kimeo hakuna mfano
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,109
    Trophy Points: 280
    sema unafanya proma ya sasatel.

    Airtel are the best, miaka yote natumia hiyo wala haina gharama za ajabu kama unavyotaka tuamini.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasatel hao ndo wangese kabisa wala usiwape promo. Wiki juzi tu nimetupa kamodem kao mshenzi, unalipia bundle halafu mtandao hamna, si usiku si mchana mpaka bundle ina-expire.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio kweli, airtel wako poa sana ukilinganisha na mitandao mingine, mie kila mwezi naweka 2500/= sijawahi kuzimaliza! Wewe unatumiaje? Hawaibi hata kidogo!
     
  9. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Airtel sio ghali, ila siku hizi wamekuwa slow hadi nimeamua kubadilisha lain natumia voda kwani spidi yao imezidi airtel. Voda ndo wezi wakubwa kwani wanauza bundle ya mb50 kwa 2000, na huisha haraka hata usipodownload kitu.
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    acha uongo mkuu,airtel wako bomba ila wajitahidi kwenye speed.
     
  11. D

    DOMA JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ningeshangaa kama ungeisifia airtel wakati unafanya kazi tigo kwenye kibanda
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mjomba nahisi unachuki binafsi na airtel bana wanajitahidi kulinganisha na haya makampuni mengine 2500 kwa 400mb hakunaga
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du ndugu kagua computer yako labda kuna program zina auto update lakini airtell wapo fair kishenzi
     
  14. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Airtel wapo fair sana mie nanunua MB 400 kwa sh.2500 na zinanitoa mwezi mzima
     
  15. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    yote ulio ambiwa ndio sahihi...check pc yako kwenye firewall na program nyingine.KARIBU TENA AIRTEL MKOBOZI WA WANYONGE!
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,532
    Likes Received: 1,765
    Trophy Points: 280
    Unajisikiaje baada ya kuongea uwongo na kila mtu anakupinga? Msikilize Rose Mhando, JIPANGE SAWASAWA. Kama ni lazima uanzishe thread basi iwe ya kweli na si kufuka moshi kama wa kuni mbichi.
     
  17. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wito kwa Airtel, Voda, Sasatel, Tigo na Zantel washushe gharama za internet ili wadau waweze kuzitumia zaidi kuwasiliana.
     
  18. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa muangalifu na unachokiangalia kwenye internet kama unanunua data bundle...epuka sana kuangalia sites zenye mapicha mengi ya size kubwa, acha ku download online video clips etc maana kwa jinsi mimi ninavyoona ni kwamba kila kilobyte/megabyte unayo download inaondoa kilobyte/megabyte kwenye data bundle uliyonunua...mfano mimi natumia modem ya vodacom na huwa mara nyingi nanunua data bundle ya 20mb na kuitumia masaa mengi tu kama nikiangalia jamii forums kwa sababu mambo mengi hapa jf ni text tu lakini 20mb hiyo hiyo nikiitumia kuangalia blog ya michuzi haifiki dakika mbili inakuwa imekwisha kwa sababu ya hayo mapicha na mambo mengine walioleza wadau...!
     
  19. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Tafuta uongo mwingine hapa sikubaliani na wewe hata unipige kitanzi!!
     
  20. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamia Airtel iko fine sana.
     
Loading...