Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel wasimamisha Rewards program kiujanja?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FairPlayer, Jan 7, 2011.

  1. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Zain walikua na rewards program. Nijuavyo ukinunua kampuni unamaliza na madeni yake na unachukua au unalipwa pia waliokua wanakudai.
    Sasa swali langu ni kua wale waliokua na rewards points watazipataje? Maana game stores hawazikubali tena na airtel ipo kimya!!

    Haya makampuni ya kiujanja yanayouzwa kila siku kaazi kweli kweli!
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hawa watu ni wazushi sana-kabla hata airtell kuja-mimi nilishashinda tupo point-wakanipgia simu wao zain-nakumbuka ilikuwa 2010 mwez wa 2,wakaniomba details zangu nikawapa-wakadai natakiwa kwenda ofisini kwao kuchukua medal yangu-ila wakanambia zilikuwa zimeisha kwa muda ule watanipgia zikishafka ofisni-cha ajabu mwez wa tano wakanipigia tena wakaniulza maswal yaleyale ya details zangu,wakasema watanijulisha,cha ajabu zaid mwez wa 8 tena wakani.call kuuliza same questions-nikawajibu na nikawambia mbona kila muda wananipgia-ina maana hawana records kuwa walishanipgia-mpaka sasa hawajanipigia tena na namini huo mchakato airtel hawataweza kuufanya-so ninachoona wote ni wezi tu
     
  3. c

    chilamjanye Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fika ofisi za airtel na points zako utaoneshwa na kupewa zawadi kulingana na point zako tuache upotoshaji wenye pont zao wanapata zawadi kama kawaida
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mimi sikupotoshi-hawa watu-those days za zain wamenipigia mara 3-ni almost mwaka sasa hawajanipa mmedal-nishaenda ofis ya mkoa zain mwaka jana-pia wakanambia nisubir kwanza-nimeshindwa kuja tattzo ni nini-kama bado wanatoa hizo taarifa nitazfanyia kaz-ila kwa mimi walinicall but hawajanipa kitu
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    KAKA SIO UPOTOSHAJI mimi mwenyewe nilipigiwa simu nikaambiwa kadi yangu ya silver inatengenezwa lakini wapi, isitoshe hapo makao makuu ya airtel niliwahi kenda mala kibao tu.ukifika wanakuambia kweli umeshinda hiyo kadi but tutakutumia.hii ishu yapata mwaka ssasa bado sijapata cha kadi wala dika nami nimewapotezea.
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kaka upo sawa.wewe ulifika ofisi zao za mikoani lakini mimi nilifika makao makuu kabisa kule dar morocco lakini nikapewa sound tu.
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi pia Zain walishwahi kunipigia simu na kuahidi kunipa zawadi ya kuwa loyal customer wao, waliniomba conatcts zangu nikawapa (ilikuwa mwezi Feb au March 2010). Nilisubiri nikaamua kwenda Regionala Office yao nao wakanizebeza kuwa itatumwa kupitia posta ndo ikawa imetoka hadi walipotuuza kwa Wahindi.

    Bad enough, juzi nimegundua kuwa Airtel is the most costly network in Tanzania (hata ukipiaga Airtel to Airtel network). Nafikiria kujitoa kwenye mtandao wao.
     
Loading...