Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Mnatugombanisha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Aug 30, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna wakati unampigia ndugu,jamaa au mke unasikia simu inaita tu,ukienda kukutana naye anakwambia mbona simu ilikuwa imezima! Na mwingine hiyo line ya Airtel wakati huo haitumii na simu inaline nyingine lakini wewe mpigaji unasikia simu inaita hadi inakata yenyewe. Sasa kinachofuata ni ugomvi "kwanini napiga simu hupokei? Ulikuwa wapi?" Tatizo hili limenikumba mara kadhaa na kusababisha mitafaruku kabla ya kujua kuwa huwa Airtel wanatatizo hili.Nawaomba Airtel wajitazame marambili kwani malalamiko ni mengi ikiwa ni pamoja na kuibiwa muda wa hewani. Kwa mtu asiyemwelewa ndoa inaweza kuwa matatani baada ya simu kupigwa bila kupokelewa kumbe simu ilikuwa imezima kabisa.
     
Loading...