Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

aibu ya mwaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kilimasera, Jan 21, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MWANAUME mmoja anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka kati ya 34-35 alipata aibu ya mwaka baada ya kuadhirika ndani ya daladala kwa kile kilichodaiwa ni matamanio yaliyomshika na kushindwa kujizuia.
    Mwanaume huyo alijikuta akiadhirika ndani ya daladala linalofanya safari zake Tandika Gongolamboto kwa kuweza kujichafua kwa kujimwagia manii na kuchafua suruali yake aliyoivaa.

    Hali hiyo ilijitokeza jana majira ya jioni ndani ya usafiri aina ya daladala baada ya msichana aliyekuwa mbele ya mwanaume huyo kushwangazwa kuona ameloweshwa na alipojichunguza alibaini alikuwa amechafuliwa na mwanaume huyo.

    Mwanamke huyo alianza kumshambulia kwa maneno machafu na ndipo watu walipogundua kuwa aliyefanya uchafu huo ni mwanaume huyo kwa kushindwa kujizuia kutokana na kugusana na mwanamke huyo katika usafiri huo.

    Hivyo baadhi ya watu walimsihi mwanaume huyo kuwa kitendo alichokifanya si kizuri huku wengine wakimtaka asiwe nakaribiana na akina dada kwa kuwa alikuwa hana uvumilivu pindi anapokaribiana nao.

    MWanaume huyo aliona aibu ndani ya basi hilo kwa kuwa aliweza kulowa maeneo ya mbele ya suruali yake na alishindwa kujizuia na alishuka kituo kinachofuata baada ya kugundulika


    Hata hivyo dada huyo alitaka amng'anga'anie ampelekea kituo cha polisi lakini watu walimsihi asifanye hivyo kwani ilikuwa bahati mbaya aliweza kutetewa na baadhi ya wanaume ndani ya daladala hilo
     
  2. Marunde

    Marunde Senior Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Du! jamaa bao lilikuwa njenje tu kwanini asipige punyeto kama alikuwa anakosa wanawake!.
     
  3. P

    Pokola JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hihihiiiii!!! Balaaa, ila si kosa la jamaa. Inawezekana pia huyo mwanamke alikuwa na provocative movements, si unajua tena kila mtu na tabia zake bana huko kwenye misongamano ya daladala? Wanawake wengine akili kum-kichwa, wengine hutafuta kesi huko njiani, wanajua fidia inatoka fasta hata mahakamani kesi haifiki. :eyeroll1:
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama ungepata ata picha ya uyo mdada naona ningecomment vilivyo maana unaweza kuta alipiga pamba za matamanio
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    masikini mkaka wa watu. na mavazi yetu haya ya siku hizi! mtu kama huyo mie namsamehe tu na kuomba wanaomfahamu kumshauri juu ya self control, hakuna hata haja ya kumtukana
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    utacontroll vp hali inakuja automatic
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umesahau kipindi cha utoto ukiwa umelala huwa inatokea hii kitu hasa ukiota ndoto za ajabu!
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sio automatic kivile mkuu, huwa inachochewa kimtindo kuelekea gravity. i hope you understand. in this case, too much concentration on buttocks, thighs, breasts and all other attractive female parts is harmful. try to stay away and be free from your own eyes-led temptations. its safer
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe kwa kuwa na fikra za kusamehe namna hiyo. Ni kweli mwingine hata kama alivaa vibaya angeona amedhalilishwa kwa makusudi. Matukio ya namna hii yanazidi kuwa mengi.
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    man watu wanafikishwa mpaka mahakamani kwa ishu kama hizi yaani huwa inasikitisha sana!
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole zake kaka watu,duh hii inaumiza........!:plane:
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ingeuma zaidi kama watu wa mle kwenye daladala wangekua wanamjua!!!au wanaishi nae jirani maana jamaa angehama na mtaa na bahati mbaya ukute ana mke na familia!
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :plane:napita
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mbona wakimbia nkunda
     
  15. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ushauri mzuri sana huu mdogo wangu Miss Judith, nawaomba nyie wanaume muzingatie huu ushauri kutoka kwa huyu dada ambao umekaa kimaadili na kiroho. Kumbukeni amri ya Mungu inasema "Usimtamane mwanamke asiye mke wako". Wanaume mkizingatia hilo mbona mtakuwa salama tu huko kwenye daladala, na hata ukipita beach ukawaona wanawake wamevaa bikini wewe teleza tu hata usiwa-mind!!!!
     
Loading...