Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu polisi! Kamati ya Kova haijamhoji hata mtu mmoja kuhusu kutekwa kwa Dr ulimboka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 30, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yule kamanda wa polisi mkereketwa Na 1 wa CCM, Suleman Kova, afanye weledi katika kazi yake kwa kuutangazia umma ile kamati yake ya kipolisi ya kuchunguza sakata la kutekwa na kupigwa kwa Dr Ulimboka imefikia hatua gani?

    Iwapo aliona ni weledi kwake kuutangazia umma, tena kwa mbwembwe kubwa kwamba ameunda kamati ya kuchunguza sakata hilo, awe jasiri tena na mbwembwe kwa kutuambia amefikia hatua gani, amehoji watu wangapi nk nk.

    Vidokezo vyangu vinaonyesha kamati hiyo haijamhoji hata mtu mmoja! Haijamhoji hata yule Dr Deo Michael aliyokuwa na Dr Ulimboka wakati yule Rama (aka Abeid) na mabaunsa wake walipomteka Ulimboka.

    Jameni, tuseme kile cha kweli kabisa na cha haki, hii si aibu kubwa kabisa katika jeshi letu la polisi katika kukosa weledi katika kazi zake hasa kutetea haki na maisha ya watu?

    Mtu pekee aliyehojiwa ni yule kichaa mmoja aliyedai 'kutubu' kwamba ndiye alihusika na baadaye yeye mwenyewe kukiri kwamba huwa ana tabia ya kusema hovyo.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Watahoji nini? Watekaji wote wa Ulimboka wametoka Ikulu. Unadhani Kova hapo atakuwa na ubavu? Walichojaribu kufanya
    ni cover up lakini nayo inawaripukia usoni.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wametumia mbinu ya kifisadi eti swala liko mahakamani no right 2 discuss
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Utawala wa dogo unaingia political sunset.
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa kukosa majibu kwa umma sasa serikali inafungia magazeti kwa sababu dhaifu!
     
  6. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu unanifurahisha... Ulitaka wahoji nini wakati ukweli wote wanaujua wao tena zaidi ya ujuavyo wewe?
     
  7. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mtekaji ni ikulu sasa kova anaweza kumhoji kikwete kwa utekaji wa dr.uli?.muulize said kubenea atakwambia
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi nataka said Kubenea ahojiwe , hizo habari za uchochezi anazitoa wapi?
     
  9. R

    Renegade JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,992
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    serikali dhaifu inaogopa kelele.
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    many Tanzanians do not care about HUMAN DIGNITY and have turned life to "...ni bora mkono uende kinywani".
    ...just telling lies to public on daylight!!!
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Anazitoa kwa wachocheaji!!
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Je, iko tayari kwa vitendo?
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo ndio ngoma inaweza anzia, maana kumfungia hawajatatua kitu.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeyote aliyempa mkong'oto Ulimboka anastahili kila sifa.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,693
    Trophy Points: 280
    Walijua wameshamaliza kazi na jamaa ni marehemu, kumbe Mungu mkubwa sasa wameumbuka hawana pa kutokea. Polisi magamba, Usalama wa mafisadi, TAKUKURU ni majanga mengine ya Taifa kama lilivyo janga la "kumchagua" tena Kikwete 2010.

     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mhhh, hii kali.

    Hapa ni Hemed Msangi akiwa na Kova.....
    [​IMG] Na huyo mama hapo ni nani?

     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kubenea kati mchanga kwenye msosi kabla haujaiva....the food was half cooked.:A S-baby:
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kikwete apimwe DNA! labda si mdanganyika! sijahi ona serikali ya kipuuzi kama hii!
     
  19. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani Kamati yake hiyo haina haja ya kuhoji mtu yeyote, sababu kwaza imegundua kwamba kila mtu anaujua ukweli wa nini kilitokea na sababu zake, lakini pia wameshatambua kwamba wamempata mtu wa kudanganyia tayari na wamekwenda haraka sana kumpeleka mahakamani na "USHAHIDI WOTE KABISA " wanao kwamba ni "MKenya". Unajua inakera sana kuwauliza watu "Ati leo ni Jumapili?" wakati inajulikana wazi kwamba leo ni Jumanne na watu wako kwenye shughuli zao na wala hawakwenda kanisani. Kwa hiyo mkuu, wako sahihi hao, bora pesa waliyopewa kwa kazi hiyo wamalizie mabanda yao kupaka rangi kwa sababu ripoti imekamilika anyway. Hii ndiyo Bongo.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hawa watu ni WACHEZAJI wazuri sana wa FILM.

    Anaweza kuwa mwema sana kwako ila siku ikifika akumalize, hata kama ulikuwa Mama watoto wake.... Utaishia Pande.

    Halafu atarudi kulala kama hakuna kilichotokea na mwisho kuanza KULIA KWA UCHUNGU kuwa Majambazi yameuwa Mke wake.
     
Loading...