Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahmed Rajab; mzalendo au mchochezi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yoso, Jun 23, 2012.

  1. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikifuatilia kwa makini sana makala za mwandishi wa habari
    Ahmed Rajab katika gazeti la Raia mwema zinazozungumzia masuala ya
    kisiasa zaidi nilichogundua kuwa huyu mwandishi ni mtu anayeshabikia
    sana kuvunja muungano na kubariki mienendo jumuia ya uamusho,z'bar
    je huyu jamaa ni mzalendo au mchochezi,naomba tumjadili.
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mzalendo, msemaukweli.
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lete hoja zake kwanza ili tumjadili vizur
     
  4. d

    dandabo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa ni mchochezi. Nimepitia makala zake nyingi mno na nyingi kati ya hizo zina ujumbe uleule wa uamsho.
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nitarudi na majibu stahili
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzanzibar! Za Mwanakijiji na Karugendo je unazisoma? Wazalendo au Wanaharakati wa kikatoliki?
     
  7. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    We ni mjinga tu! Na huelewi ila ipo siku utaelewa. Siku zote unapenda kuona habari unazozitaka wewe tena zile za kupikwa na nadharia zaidi,hapo roho na akili yako hutua kwa utulivu.Habari za halihalisi huzitaki kwakuwa kwako ni uchochezi na machukizo makubwa! Rajab anasema kweli. Kamakweli wewe unapenda haki na kweli hebu nipe chanzo cha kuibuka Al-shabaab wanaoitwa magaidi.
     
  8. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahmed hana matatizo ni msema haki amesimamia anapoamini penye usawa kama nyie makatoliki hamumuungi mkono kalaleni
     
  9. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilipoanzisha thread hii sikua na maana ya kuhukumu mawazo na hisia za Ahmed Rajab lakini ukweli lazima ujisimamie wenyewe,anapodai kwenye
    moja ya makala zake kuwa uamusho hawahusiki na vurugu na vitendo vya uchomaji makanisa alikuwa anamsemea,hamjui kuwa kushabikia mambo kama haya ya uvunjifu wa amani mbele yeti kuna dhahama kubwa ,basi siku moja tutarajia yale ya al-shabab,boko haram hata tuareg guerilla kule mali.
     
  10. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bornvilla ,uamusho zenji na al-shabab wote ni islamist sijui wewe mwerevu uniambie hiyo haki wanayoitafuta ni ipi zaidi ya udini unaowasumbua!!!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,394
    Trophy Points: 280
    Leta hoja zake.
     
  12. m

    mzaire JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama wewe ni mjinga na mpumbavu sana, sasa ulitaka ashabikie kuwa MUAMSHO wamechoma makanisa? Kwani amewaona wakichoma hayo makanisa?

    Ondosha utumbo wako hapa mmezoea kuweka propaganda zenu na kuzifurahia, ila mkiambiwa ukweli mnapindisha.

    Wee Mpumbavu sikiliza, MUAMSHO ni ya Wazanzibari wote fuatilia Baraza la Wakilishi huko Zenji ndio utajua kuwa hata wawakilishi ni UAMSHO wanasema hv "TUACHIWEEEEE TUPUMUEEEEE" ambayo ni kauli mbiu ya MUAMSHO.



    JAMHURI YA WATU WA ZANZIBAR KWANZA propaganda zenu baadae.
     
  13. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mzaire we mse****e utanisababisha nipigwe ban hivi unafikiri nani anang'ang'ania muungano na wachovu kama ninyi mliozoea misaada ya tende na halua toka kwa mabwana zenu kwani mnapochoma makanisa kwani huo muungano uliletwa na makanisa stupid!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni Mwananchi huru na anapaswa kuongelea yanayombugudhi Moyoni Mwake; na kama ni kuwa

    hautaki Muungano Nadhani yuko huru kuuongelea atakavyo, Tanzania au Tanganyika na Zanzibar

    ni nchi huru na Wananchi wake ni huru Na Hajasema anamchukia kiongozi yoyote isopokuwa ni

    huo Muungano labda unahitaji Marekebisho na sio Uchochezi Anaongelea Mengi kuhusu wabara

    pia na Wazanzibari kuwa kuna uhusiano wa kijamii kwahiyo Hoja zake sio za kuzichukia.
     
  15. Yoso

    Yoso JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuna ushahidi tosha kuwa moja ya wanauamusho walikamatwa kwenye haya matukio ya uchomaji baadaye anaibuka mwandishi aitwaye Ahmed Rajab katika moja ya makala zake na kudai eti "sio vizuri kulaumu kundi lolote katika tukio hili "lakini tukumbuke Rwanda ya Genocide (kimbali) ilichangiwa vizuri sana kuibua mauaji na watu wadizaini ya Ahmed Rajab ,mimi nafikiri kwa mtaji wa huyu mwandishi na UAMSHO tutarajie makubwa.
     
  16. DEO MAFURU

    DEO MAFURU Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Al-Shabaab wameitwa magaidi na US Coz wanaingilia interest zao nasi tukakubali ni magaidi leo hii UAMSHO nao wataitwa magaidi na tutakubali kwa Sababu ya kuficha ukweli. Sometimes ukweli usemwe tu cna shida na Rajab Ahmed
     
Loading...