Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahaa umaskini na njozi bwana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Said maneno, Aug 5, 2011.

  1. S

    Said maneno Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ukistaajabu ya sungura utayaona ya sisimizi kuchimba mashimo.umaskini ni kazi jamaa wanaulizana ni ndoto gani za utajili walizonazo kila m2 ana lake mara huyu nimeota nimeokota mahela,mara nimeokota dhahabu na wa mwisho kaota eti mtoto wa RaiS WA DUNIA ANAMTAKA tena kaota anakaribia kufunga ndoa.tehtehteh
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    rais wa dunia ndio yule kuna kipindi alikuwa rais wa Yanga?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huo ndiyo mwanzo mzuri wa umaskini. Watakaa sana!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh........
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah!! Lol!
     
Loading...