Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agenda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mnyalu wa Kweli, Nov 6, 2010.

  1. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu baada ya kuchakachua matokeo na CCM kujitangazia ushindi wanaharakati za ukombozi na kambi ya upinzani ina kazi zifuatazo sasa:
    1; Kupigania katiba mpya inayokidhi mazingira ya vyama vingi
    2: Kuhakikisha tume ya taifa ya uchaguzi inakuwa huru
    3; Kuandaa programme maalum ya utoaji civic education
    4;** Itungwe sheria itakayowabana watu watakaoshindwa kupiga kura baada ya kujiandiakisha. Kuna mtu jana kaniambia Australia wana sheria ya aina hiyo. Sijiui kama ni kweli***. Nawasilisha wakuu.




    Hakuna Marefu Yasiyokuwa na Ncha
     
Loading...