Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Age difference in relationships

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbelwa Germano, May 21, 2011.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Does a vast age difference in relationships mean that the relationship is bound to fail? Or is it something that couples can work on togeth
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Age is nothin but a number
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwanzoni ndo age is nothing but number lakini halihalisi ya kupishana kiumru ikiingia manake watu huwa wanapenda vitu tofauti kwasababu ya kizazi chao. Sasa kama mwingine amekulia bongoflava na mwingine kanda bongo mani utavumilia mwishowe labda mmoja amfuate mwingine kila apendacho na afayacho.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Personally najua kama mwanamke kazidi kidogo it is OK but kama kazidi saana possibility ya kufail ni kubwa... But mara nyingi kwa wanaume haina shida labda awe hawezi kazi...
     
  5. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna mwalimu wangu mmoja enzi zile alikwa anatushauri tuachane na visharobaro na mwanaume mzuri ni yule aliyekuzidi 5 or 10 yrs. kwasababu wanawake wanakuwa haraka ki umbo na kiakili. thats mean mwanamke wa miaka 30 kiakili ni sawa na mwanaume mwenye miaka 35 na kuendelea.
    na kweli nikitizama sasahivi mvulana niliyecheza nae nimemzidi ki sana tu yeye bado ananyonya kwa mama while Im making some penny

    Na nikitaka kuwa na partner lazima awe from 5 yrs older than me, sharobaro hawana maana kabisa
     
  6. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yes sometimes it does, esp. if the age difference is big,u might find that you are not at the same levelin many aspect,and u don't speak the same language
     
  7. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    The Boss
    Noooooooooooo..............................Age does matter!


    MBELWA:
    Vast age difference most of the time end up resulting into a father figure/daughter or Mother figure/son relationship dynamic instead of peer to peer.
     
  8. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Age difference accounts when its so big.i think a woman can be up to four years older than a man,the viceversa should be up to eight years. Otherwise i think the relationship will get troubled somewhere on the way...!
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    There is a 25yrs lady i know who got married to a 48yr man three years ago and she says her life has never been better,the man is caring,understanding and they love each other soo much.She says she had dated a few guys her age before but this is heaven to her.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    aaaaah mama gaude wangu weeeeee....kisu kimegusa mfupa hapa!!!!!
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Age sio tatizo, tatizo kupendana ila mwanamke akizidi sana naye pia ni tatizo.
     
  12. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tofauti sana ya kiumri >8yrs mwanaume zaidi ya mwanamke sio busara ukaolewa nae, kwani mwanamume akifikia utu uzima (>45) na akawa shughuli ya sita kwa sita haiwezi/imepungua kasi na bibiye bado damu inachemka basi hii italeta tatizo kubwa katika ndoa, haswa pale mama atakapokosa uvumilivu na kushawishika kutembea nje (houseboy anakuwa mkombozi). Hivyo ni bora kuoana watu wa rika moja, mnakuwa mnazeeka pamoja.
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    It brings flavour, interest, opinion differences too. It is believed women get older quickly than men
     
  14. e

    emrema JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wangu namzidi 10 years 36 to 26 hapo je?
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona we poa tu, mi wangu age diff. ni 16, i.e 40 to 24 na tunakwenda sawa tu, anapenda niwe na swaga za kisharobaro mi poa tu sina noma wala nini, kwani kitu gani! that's why i'm sharobabu! age diff haina noma kama una maujanja ya kwenda sawa na mwenzi wako! na kuhusu mambo ya sita kwa sita hapo ndo mwake, maana mwenyewe huwa anadai namfikisha
    paradise! nafanya mautundu na hakuna sharobaro anayeweza kutia mguu, ni madiss na maditch uspime.
     
  16. Makedha

    Makedha Senior Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Age isn't always just a number, the generation you belong to tends to have an influence on who you are, what kind of interests you have, etc. so yes, a big age difference can be the cause of a relationship's failure, but that doesn't mean such a relationship is bound to fail. My grandparents have a 10 year age difference for example and still they've celebrated the 50th birthday of their union this year. It really all depends on the people involved.

    Alichosema mwalimu wako ni ukweli kwa maana ya kwamba wasichana huingia kipindi cha kubalehe mapema kuliko wavulana , lakini ingawa wavulana huchelewa kwa miaka miwili wastani, pengo inasawazishwa kadri wakati unavyopita. Kwa hiyo, msichana mwenye umri wa miaka 10 ndiye sawa na mvulana wa miaka 12 (kwa wastani), lakini baada ya kubalehe kwao kuisha, wanaume hawatofautishi kwa wanawake anymore kiumbo au kiakili (again, on average).

    Sisemi kuwa ni vibaya kwao kukataa kudate wanaume ambao hawakuzidi umri, nasema kwamba nadhani you shouldn't be too categorical na kuwahukumu wanaume kulingana na umri wake tu. Who knows, maybe that could make you miss on some really nice, mature ones just because they don't fulfill the "5 years older than you" criteria, which would truly be regrettable…
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya tofauti ya umri kwenye ndoa sijui nani alianzisha na malengo yake yalikua nini,na pia sijui alihusianisha vipi umri na mtazamo chanya kwenye ndoa,hivi vitu havina uhusiano kabisa
     
  18. Mbava

    Mbava Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala umri hapa si tatizo? Mi naona ili mradi kama love? Poa
     
  19. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nadhani zamani ndio ilikua ishu maana ilibidi mwanaume awe mkubwa ili awe ameshaandaa maisha i.e kujenga, n.k. Mke alikua ye anakuja kukaa tu home. Pili, wanawake walikua inasemekana wanawahi kuzeeka kwasababu enzi zile walikua wanazaa watoto kuanzia saba kwenda juu! Siku hizi mambo ni tofauti so age difference sio ishu. Tena demu akizidi kidogo ndio mpango mzima.
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Age is just a number! I will give you a personal experience., I am 32 years and my man is 52! My God, the guy is like a caterpillar! He is caring, loving and wonderful on bed!

    Age is just numbers my dear, aged man are more experienced....
     
Loading...