Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afungwa JELA kwa kuuza NYAMA YA MBWA

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bajabiri, Jul 14, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Godfrey Sanga amehukumiwa kwenda jela kifungo cha miaka mitano baada ya mahakama kuthibitisha kuwa julai 7 alichinja mbwa wanne na kuwauza katika klabu ya pombe za kienyeji iitwayo TUPENDANE,kijana huyo pia amekiri mbele ya mahakama hiyo ya mkoni njombe kuwa si mara ya kwanza kwake yeye kuuza nyama ya mbwa na mara nyingine huwa anachuna mizoga iliyokufa na kuanza kuichuna ngozi na pia kuuza nyama kilabuni hapo,
    sosi:RFA
    NB:kama hili limetokea njombe,basi tuwe makini na mahali popote,huyu jamaa hayupo peke yake,niliwah kuleta bandiko hapa kuwa kuna jamaa hapo magomeni alikamatwa kwa tabia ya kuuza kuku waliokufa
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hizi "supu" tunazokula zina mambo mengi sana.
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wamemuonelea tu, mbona ya nguruwe inaliwa na wanaangalia tu na huku wakijua fika kuwa inawakera wanajamii wengine?
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    be! mbona kule kwetu tunakula tu! kakaa nye!
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    kosa linakuwa pale unapowauzia wengine na kutumia hiyo nyama pasipo wao kujua,

     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Royals,kwa wale walioridhia,,,,,,,,,huenda hakua anasema kuwa ni nyama ya wu wu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure riga,,,,,,mfano kuwalisha watu mizoga.....ambapo mshtakiwa bwana Sanga alikiri mbele ya mahakama kuwa huwa anaokota mizoga na kuichuna ngozi na kisha kuwauzia watu,,,,
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hiyo tupendane ipo wapi?
     
  9. f

    filonos JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    wamemuonea 2 sababu amekosa mtetezi hata sisi kwetu Ngombe haram NI BAGUAN HUYOOO je nao tuwafunge...basi hata wachinja NGURUWE nao wafungwe lakini wauza TWIGA wana peta nnchi ya wanyonge hii
     
  10. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mwingine kule Singida naye alikuwa anafanya biashara hiyo. Yeye alikuwa mtaalamu sana na hakuwahi kukosa hicho kitoweo. Wateja wake wakikuwa wanamsifia kwa kuuza "nyamapori" ya ukweli.

    Mbinu alizokuwa anazitumia: Yeye ni muwindaji (sungura, swala, nyumbu-ingawa hakuwa na kibali)hivyo kila siku alikuwa anatoka na mbwa wake visu viwili vikali na upinde na mishale. Akiona mbwa anamvuta kwa kutumia yule wake then anamwua na kumbeba, anaenda katika pango lake na kumchuna. Nyama anaiuza na vichwa anakula yeye mwenyewe. Hadi anakamatwa alikiri kuwa na hazina kubwa ya nyama kavu za mbwa hao, na mahali zilipo na wateja wake ni akina nani...:hungry:

    Ukishangaa ya Musa utaona ya Firauni...mmoja kati ya wateja wake baada ya kuona "jamaa" yao kakamatwa alilaani sana kwani asingeendelea kupata kitoweo kwani kilikuwa ni bei rahisi mno.:closed_2:
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sishangai .............tembelea mtandao huu (www.163.com) uone vile wengi tunakula mizoga katika "supermarkets" kutoka China, Japan, Hong Kong na kwingineko
     
  12. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bela ndauli!
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Alifungwa kwa sheria ipi?
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sheria kuuza mizoga,angekuwa amechinja na ametangaza kama ni nyama ya mbwa sithani kama kuna shida.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  16. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Karibu na soko la Wakulima Njombe; kwa hali hii nahisi na mimi nimekula nyama ya mbwa au nishakula nyama ya mnyama huyu kwa kuishi kwangu Njombe bila kufahamu.
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Pole sana aisee yani hata kama ni IRINGA lakini kumlisha mtu MBWA bila idhini yake ni hatari, Wewe chukulia hujalishwa utakaa kwa amani.
     
Loading...