Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afsa Habari wa TFF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masulupwete, Feb 28, 2012.

  1. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Anaonekana ni mvivu wa kuongea
    Anaongea kama hataki au kalazimishwa
    Anapoongea ni kama anatangaza vita au matangazo ya vifo

    No smile/facial expression
    Hana mvuto kwa mtazamaji/msikilizaji kupenda kumsikiliza, kifup anaboa kumskiza


    Kifupi sio muwasilianaji mzuri km walivo wenzie wengi
     
  2. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tumeongea na mwalimu...kila kitu kipo sawa ....viingilio vitakuwa....kama ile ndo staili yake mbombo ngafu naloli
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini si anaeleweka?
     
  4. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mleta mada wewe mwanaume au mwanake jibu ndio nikupe maelezo kwaujumla
     
  5. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona wabongo wanashida kweli
     
Loading...