Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika Tutastaaribika lini Jamani?

Discussion in 'International Forum' started by ibange, Apr 18, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nafuatilia uchaguzi wa nigeria kuna maeneo kuna vurugu watu wanauawa, makanisa, misikiti na nyumba za watu zinachomwa, kisa aliyeshindwa hataki kukubali matokeo. kuna mambo mawili. uchaguzi unaweza usiwe huru na haki mtu akapinga matokeo ila pia kuna watu wanapinga tu kwa vile hawakubali kushindwa. naitamani africa itakayokuwa na chaguzi huru na haki na pia watu wastaarabu kama UK nk watakaokubali matokeo. siku hiyo itakuja ni sisi kupambana tu kuhimiza ustaarabu
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,036
    Trophy Points: 280
    Mkuu nani kashinda?
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jonathan kashinda. amepata kura nyingi sana maeneo ya waislam kaskazini bohari anapinga kuwa haiwezekani mkristo kupata kura nyingi kaskazini bila kuiba. hayo ndio mawazo ya kiafrika
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hawataki kuongozwa na kafiri? hawaw ndugu zetu sio kabisa
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    I respect Dk. Slaa, hes a wise man
     
  6. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asiyekubali kushindwa si mpinzani; bali hii inategemea na quality ya tume ya uchaguzi.Tume za uchaguzi afrika bado ni tatizo kubwa sana.
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Akili zao ziko twisted!
     
Loading...