Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

African Barrick/TBC hawatambui haki za wagonjwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Apr 16, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ABG na GGM wameleta wataalam wa upasuaji nchini kwa ajili ya kuwafanyia upasuaji wagonjwa wa 'mdomo wa sungura' huko kanda ya ziwa (source: TBC Habari).

    Tatizo langu ni kurusha hewani wagonjwa wakiwa wanafanyiwa upasuaji, I wonder kama wana ridhaa ya wagonjwa (ambao wengi ni watoto wa chini ya miaka 10) ili kurusha hewani picha kutoka chumba cha upasuaji.

    Dhahabu mumeichukua, sawa. Ingawa mnatudanganya na hivyo viupasuaji ambavyo mi-VX ya serikali ingeweza kugharamia, basi heshimuni haki za wagonjwa kwa kujali faragha zao.
    Aaaagh!
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Brother njaa mbaya sana.
    As longer as wanatoa msaada wa matibabu basi 'wanatakiwa' wafanye lolote wanalojisikia.
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,675
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Wasipowaonyesha watatimizaje azma yao ya marketing in the name of CSR. Kwanza am sure wamepata free airtime kukuza company reputation
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja!usiri wa wagonjwa lazima uheshimiwe.huu upasuaji ungeweza kufanywa na wataalamu wa hapa nchini,waache kutuzuga.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mimi nadhani ABG wanataka kupata huruma ya wananchi, wafunike skendo za kulisha watu sumu, kutelekeza wafanyakazi wao walioumwa wakiwa kazini na kubwa zaidi la kuzorotesha maendeleo ya taifa kwa kuchukukua dhahabu kwa mrabaha mdogo.
    Cha huzuni ni kuona kituo cha televisheni cha serikali ndio kinatumika kutupaka 'lube' ili watutumie vizuri.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kitambo kidogo walionesha dokumentari fulani inayohusu mambo haya, ila hawakufika mbali hivi, walionesha tu picha za watu kabla ya upasuaji, ile michakato ya awali ikiwemo safari za wagonjwa kuja Darisalama na mwisho wakaonesha wakiwa wameshapona, hakukuwa na video za chumba cha upasuaji, tena wakati mgonjwa akipasuliwa...
    This time they've gone beyond the line, I wonder hawa kina Sakina Datoo wako wapi?
     
Loading...