Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa habari wa mkuu wa mkoa wa Arusha,Yotam Ndembeka, kimeo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, Apr 24, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana waandishi wa habari mkoani Arusha walimkataa Afisa habari wa mkuu wa mkoa , Yotam Ndembeka,mbele ya bosi wake Magesa Mulongo, wakidai ni mbinafsi mbaguzi,mwenye majungu na hafai kuwa afisa habari wa mkoa na kumtaka mkuu wa mkoa amwajibishe kabla hawajatoa tamko la kususia kuandika habari za mkoa wa Arusha.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Waandishi nao kwa kulalama hawajambo, usikute hakuweka majina yao kwenye paylist ndo maana wanamwita mbinafsi.
     
  3. P

    Pokwa Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu hawafanyi kazi kwa kuendekeza umbea wa Jamii Forum,Mbona hatujasikia hao waandishi wakisusia kuandika habari za mkoa?Au kwa vile kawanyima pesa kwa kutowaweka kwenye Paylist?Wakisusia kuandika habari za Mkoa,Mawe yataandika habari.Mnamwonea wivu nyie wajamaa
     
  4. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .......LOading
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ndembeka mwenyewe naona kadelete majibu yake hapo juu! Mkuu njoo safisha hii kitu kama unayo majibu siyo mbaya ukimjibu mleta uzi!
     
  6. mark_philipo

    mark_philipo JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila huyu mleta hii mada itakuwa alipigwa chini kwenye usahili na ungekuwa na sumu ungempa
     
  7. P

    Pokwa Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya ngoswe amwachie ngoswe,elimu:certificate naye alitaka u-PRO hahahahahaha!!!!yeye anafaa awe Kanjanja!!!!Atu hakuna alichowaza ni kumletea tabia za kike humu,kama yeye ni mfanyakazi wa Mkoani kwa nini asilifikishe suala hili kwa Mkuu wa Mkoa kama hajamvisha gauni na helen.He is more than a woman!!!Bull shit!!!Nilisubiri nione siku nione waandishi wa Arusha wamegoma kuandika habari za Mkoa.Serikali ingekuwa inaendeshwa kwa umbea wa vyombo vya habari leo Zombe angekuwa keshafungwa,na Babu Seya angekuwa kesha achiwa
     
  8. mark_philipo

    mark_philipo JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ****** huyu anatupotezea muda tuu kweli elimu hana
     
Loading...