Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afariki Wakati Akimbaka Bibi wa Miaka 77

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jun 17, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]Mwanaume mmoja wa nchini Marekani mwenye rekodi ya kufikishwa mahakamani kwa makosa ya ubakaji, ameiaga dunia wakati akimbaka mwanamke mwenye umri wa miaka 77.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Isabel Chavelo Gutierrez mwenye umri wa miaka 53 wa Tivoli, Texas nchini Marekani alisafiri umbali wa kilomita tatu kwa kutumia baiskeli na kwenda kumvamia nyumbani kwake na kumbaka bibi mwenye umri wa miaka 77 baada ya kumtishia kumuua kwa kutumia kisu.

    Taarifa ya polisi ilisema kuwa mbakaji huyo wakati akiendelea kumuingilia kinguvu bibi huyo alisimama kwa muda na kusema hajisikiii vizuri na aliamua kupumzika kwa muda.

    Baada ya dakika chache alisimama tena na kuendelea kumbaka bibi huyo na ghafla alidondoka chini na kuiga dunia.

    Taarifa ya polisi ilisema kuwa inaaminika mbakaji huyo alifariki dunia kutokana na shambulio la moyo baada ya kuendesha baiskeli umbali wa kilomita tatu kwenda kumbaka bibi huyo.

    Baada ya kuona mbakaji wake amedondoka chini amefariki dunia, bibi huyo alitoka nje na kukimbilia nyumbani kwa binti ambaye alipopewa taarifa hizo aliwaita polisi.

    Mwili wa Gutierrez ulichukuliwa na kupelekwa hospitali kwa uchunguzi zaidi.

    NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    bora amefariki maana huyu bwana alikuwa na dhamira mbaya sana, yani alijisikia hovyo lakini hakukubali akarudia tena kutimiza lengo alilokusudia.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,804
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Dah huyo bibi naye kasubiri hadi jamaa afe ndio akatoa taarifa! Je asingekufa? Labda tungepata habari upande wa pili. Pengine walikubaliana..vibibi vya siku hizi haviaminiki!
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shetani ana formular moja nzuri sana, ukimtumikia kwa kuwatendea binadamu wenzako maovu, hata kwa kujificha. Siku moja lazima akuingize kwenye 18 zake kisha anakupotezea unabaki unaaibika aidha ukiwa umekufa ama ukiwa hai.

    Tujifunze kutenda mema kila siku duniani ili tusiukose uzima wa milele!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    siku yake ilifika tu...just a coincedence.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kakutana na kitu tight na mnato vibaya sana mpaka kakata roho..hahaaa ..kweli huwezi kushindana na sehemu iliyokuleta duniani
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mimi naanza kuhisi hivyo!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Vibaya hivyo mtu wangu.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,073
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    asee labda alikuta kitu mnato mpaka mwenyewe akablow labda alizoea milupo ya vichochoroni iliyokamata ganja za kuosha
    mtu waweza khata kupiga makofi humohumo teheteheteheeeeee
     
  10. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    he never gave up mkuu, just like your name
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Hilo jina la mbakaji mbona kama la kike?
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nzi anafia kwenye kidonda
     
  13. S

    Sweetlove Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha coincedence Sangara, laana imemuondoa.
     
Loading...