Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande Sele ndani ya STR8 music yoo.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bandika Bandua, Nov 23, 2011.

  1. B

    Bandika Bandua Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King of rhymes,king of all the times,the legendary himself,Darubini hitmaker baba Tunda Afande sele baada ya kumkacha Sugu atakuwepo jumamosi mtu mzima ndani ya str8 music atajumuika yeye na majembe longtime kitambo GWM,MANZESE CREW,LWP,KIKOSI CHA MIZINGA,famous Jay more,more technics,more rhymes na Juma sir kiroboto Natureee...njooni tupakue ugali wa Kiroboto na tutatue utata unaomchanganya Jay more wa mvua na jua,,na majembe from NY DMX & FABOLOUS!...Kwenye MIC Adam mchomvu+Dj fetty+B.dozen B.year B.twelve B.twangala B.twiz...on the one&two Dj Zero...We right here and We be killing em yoo...
     
  2. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bora nika lalle kuliko kuangalia show ya mashoga coz kuwa sapoti ni kukufulu mi naenda zangu kwa vinega kuwaangalia wanaume wa kazi magenge na wengine.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hao clouds ni wanafiki walikua hawapigi nyimbo zake kisa kagombana na fetty,sasa wameona bora wambembeleze ili asiende kwa sugu(kumbuka sugu ndo kamtoa afande sele) wanafanya hiv kupandikiza chuki ili sugu achukiane na afande sele,wakishamtumia wanamwaga,afande clouds co watu hao nenda kwa sugu;;;;;Hapa sielewi mbona sugu anasema kwamba Manzese crew na lwp watakua kwake,sasa mbona imebadilika?
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ruge akishamnywesha asije akajikojolea
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kuliko niende kwenye show ya wafu fm, machoko, bora nilale! Nina ushahidi mzito kuwa adam mchomvu wanamla boga! Anayetaka ushahidi ani-pm!
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ya kweli hayo
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    bongo wakikuchukia wanakusingizia mshoga...ndo tulichobaki nacho watu weusi!
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Lisemwalo lipo. sema tu mashoga hawajitangazi hapa bongo.ila tunawajua wengi tu! Na wengi huwa wanatuomba tukawafanye. Sema sisi wala! Kila wakitunusa Holla!
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Afande sele ndio mnyama gani?
     
  10. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    msanii mmoja wa bange bange, akipiga tungi juu yak,e kazi kuzivua na kujikojolea.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Afande sele hana jipya. Ameshapotea kwenye game..

    Huwa nina aleji na show za Afande.
     
  12. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Amechemka sana,atuta suport nyimbo zake,yy si ndio analalamika huwa anaibiwa!so anaenda kusuport kuibiwa kweli kali
     
  13. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    afande ni kama Big G wakisha tafuna wanatema.
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nani akawaangalie wanaume kama mabinti? Hao clouds wote ni machoko na hawana maana.. Kaz yao hao kina mchomvu, b 12, kibonde n.k. Kaz yao ni kujipendekeza kwa wanaume ili wapapaswe masaburi
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
     
  16. K

    Kalila JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale ni wazushi tu hata mbeya walisema wataleta wasanii wa uganda lakini hawakuja hata dmx ratiba yake haionyeshi kuwa anashoo tz ni magumashi wale naskia wasanii watakaoimba wameongezewa dau kubwa kwa mara ya kwanza ila wameahidi wakimaliza shoo wanakuja ustawi na wanamshukuru sana sugu. Na pia pesa ya kiingilio watagawana wasanii wote watakaoimba kwenye shoo pasu kwa pasu hii ni kwa mara ya kwanza hawa ndo vinega
     
  17. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mnahaha! Vinega hawana shida na wanafki. Jmosi kinanuka kama kawa. Inakula kwenu..28-58 Over
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kweli mwita maranya kuna kamchezo kachafu ka clouds bora sugu nae aanzishe redio yake deiwaka fm
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Clouds nyie ni wazushi, hata Adili wa Chapakazi mlimzushia kuwqa amejitoa vinega.
     
  20. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama hujamuelewa huyu jamaa basi wewe unahitaji maombi, Gangwe mob waliacha kusikika miaka mingi sana leo hii wanaitwa wanaenda kulamba matapishi , Walikuwa na Vinega wa antivirus kwenye kikao cha kuandaa show ya Antivirus tar 26 ila nashangaa kusikia wameenda kule,

    Wao wana pesa na wasanii wa tz wananjaa sana, ila haina maisha marefu, Manzese crew walizikwa ...... kisa wameonekana na vinega wa antivirus basi wamechukuliwa na kwenda kule haina noma ila wataenda na kurudi vinega tuko pale pale.
     
Loading...