Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adobe reader kwenye Simu Yangu inagoma kufunguka. Msaada please!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by RGforever, Aug 30, 2011.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Nina simu aina ya Nokia E65, mwanzoni ilikuwa inafunguka kama kawaida lakini sa hvi inagoma.. Nimejaribu kudownload nyingine, installation inakataa na kuandika "Unable to Install component built in" nimejaribu pia ku-unstall iliyokuwepo pia hakuna options za kuiremove.. Sa sijui kunatatizo gani. Please mwenye ujuzi anisaidie
     
Loading...