Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu nyingine bana?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Mar 4, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hao ni wanafunzi wanapewa adhabu na mwalimu wao.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Huyo ndiye mwalimu mkuu wa shule niliyosoma
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu ulisoma Pakistan?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hapo ni kandahar....mwee
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Wajomba nilifundishwa na mwalimu Dionese shule ya msingi alikuwa mkali sana lakini ya huyu mgoa imekuwa kali zaida!
     
  6. LINC

    LINC Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu mwalimu anatakiwa kupelekwa kule Kagera atoe adhabu kwa walimu wanaofanya uzembe wa kufelisha wanafunzi. naamini watanyooka badala ya kuwachapa viboko
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeeeeeeeh huyu anawazimu?
     
  8. o

    omwana Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hawezekani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Kama ni kweli huyu mwalimu anatakiwa ashitakiwe. Maana akiwakanyaga na hiyo toyo take si vidole vitapondeka pondeka jamani.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    maisha yangu yote nilitamani kuwa mwalim, nasababu yakuhitaji kuwa mwalimu ni tabia kama hizi, za kuwafunza adabu watoto wasiofunzwa na wazazi wao.....unaweza kukuta hao watoto ni wachafu hawajaoga.
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sinema hiyo aka bridge manyoya!!!
     
Loading...