Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adha ya Maji UDSM na Athari Zake

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bampami, May 2, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua kuwa usomi c chochote, basi maji yakatike hata kwa siku moja tu hapa udsm campus. Vyoo vinakuwa kama havi2miwi na wasomi, mtu na akili zake anaingia chooni hana maji anaachia mzigo bila kuflash choo,cha ajabu anakuja mtu mwingine anaweka mzigo juu ya mzigo mwingine.
    HIVI NINI MAANA YA USOMI WENU? MKIFANYA NYIE HIVYO NA WASIO WASOMI WAFANYEJE?
    Tujirekebishe wadau!! Aibu kwetu mbele ya taifa letu.
    Hall 5, hall 2 n.K.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Asa c uhamie udom kwa wastaarabu.
     
Loading...