Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Addicted to "Bar Maids"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Jun 28, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    They are all over!
     
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Mkuu what are u trying to say..'Bar maids are all over or Addicted to Bar maids are all over?? msaada pls.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bar Maids ni muhimu sana katika maisha ya wanaume walio wengi! Na honestly wanaume walio wengi wanafahamiana na Bar Maids wengi kuliko wanawake walio kwenye "proffessions" nyingine..

    Kwenye phone book yangu kuna namba za Bar Maids zipatazo 40..

    I'm just wondering if this is "Addiction" or what?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    If you have an addiction keep it going or go to rehab (to your wife that is).
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhhhhh!!!!!!
     
  6. m

    muhanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hongera baba enock kwa kupata mtoto mpya!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha toka Posta mpaka Kawe kila kituo kuna bar maids 3 au 4 unafahamiana nao huwezi ibiwa
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Una hatari wewe...
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya bana.....!

    halafu siku hizi unakunywa bar gani?maanake hatuonani kuanzia kwa m-masi,all the way hadi kibila haupatikani
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    M....... wangu eh!,tutapona kweli?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kama na ya Josephine unayo, futa.

    Nimeshamwachisha kazi pale.

    Na hiyo avatar yako hiyo............Hongera!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini bar mpya inajaza sana kuliko ya zamani?

    Je ni kweli watu wanapitia kuangalia usajili mpya?

    Au maswala ya jiko nako kupima supu inachakachuliwa au lah?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    duuh. . . . !!
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    lol...asikwambie mtu Fidel, hawa viumbe wana taste yao ya kipekee mkuu,
    si unajua ule mtindo wa kutangulia kupiga charter mapema,
    then, unabakia kusikilizia mrejesho nyuma kutoka kwa masela ambao watafuatia...............
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ...easy come, easy go...........
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dear Lizzy,

    I'm trying to be HONEST - and - that is it!

    Ukiniulizia majina ya "Bar Maids" naweza kukutajia tangia wale Mbagala Kizuiani - Mpaka Bagamoyo!

    I just want to know why?
     
  17. m

    muhanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmmmmmmmhhhhhh! tatizo lenu huwa mkienda bar hamfuati kinywaji tu kama wengi tunavyofikiria ndio maana mnachukua na namba za simu za hao wanaowahudumia, 'tena only maids for this matter na si kila mhudumu' kwa hiyo naamini huwa mna zaidi ya vinywaji ingekuwa kati ya hizo 40 nos za wahudumu ulizonazo angalau kuna maids 30 na wahudumu wa kiume 10 ningejua lengo ni kupata na za wanaokuhudumia nje ya nyumbani kwako lakini kwa kuwa ni wanawake tu basi wewe una zaidi ya moja! na hizo 40 nos ulizonazo wewe ujue ziko kwenye karibu kila no. ya mwanamume wa tabia yako, hamuoni kama mnahatarisha maisha yenu??? think twice nauache hiyo 'maids addiction' tena tafuta rehab ili urekebishe hiyo hali.
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha huyu nilizaliwa na "Jose" au "Zai" au "Rose" au "Tina" au "Tunu" au "Rehema" au "Mishi" au "Jack" au ???
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Siku hizi "Play Time" au "Calabash" - nimeamua kurudi viwanja vya nyumbani na kufahamiana na "Bar Maids" wapya!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Isee!Kumbeeeeeeee!
     
Loading...