Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adam Nditi CHELSEA…(Mtanzania)

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Mar 30, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ADAM NDITI: MTANZANIA ANAYEKIPIGA

    [​IMG]
    Mchezaji wa Chelsea, Adam Nditi akiwa uwanjani na timu yake wakati wa mechi ya Kombe la FA kwa vijana kati ya Chelsea na Arsenal mchezo uliopigwa katika uwanja wa Stamford Bridge Januari 20, 2011 mjini London, England
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ndio naisikia leo nimeiona sehemu nikakimbilia jamii kwani najua hapa ndio kila kitu,naomba unipe data zake,kama vile ametokea timu gani,umri wake amenunuliwa kiasi gani analipwa vipi n.k.
     
  3. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tumuombee apate mafanikio zaidi.
     
  4. D

    Deo bony Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adam yuko kwenye chelsea's academy team na alijiunga na hi academy mwaka 2008 akitokea tz. Anacheza nafasi y a attacking midfilder japokuwa kuna wakati anachezwa kama full beki.Gemu yake ya kwanza ilikuwa ni dhidi ya totenham-spurs msimu huu wa mwaka 2010-2011.kwa sasa adam hana mkataba rasmi na chelsea kwani bado anasoma ukiachilia swala la soka.Adam hajawai kujihusisha na timu ya taifa lakin kwa sasa anaweza kuitwa kutokana na kiwango chake kukua kwa kasi.
     
  5. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Huyu walimchukua timu ya mtaani UK so hajalipiwa hata senti, wazazi wake waliamia UK miaka iliyopita so ni mtanzania kwa kuzaliwa ila ni Mbritish kwa uraia.
    Last time nilimsoma miaka michache iliyopita alikuwa under 16. Check kwenye website ya Chelsea utapata data zote
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280

    Msije mkam-Hashim na huyu jamani. Mwacheni aendelee kama alivyoanza.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,478
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Hongera Nditi.

    Kuna kijana mwingine wa kiTanzania nilimuona Holland katika uwanja wa Ajax (2008), akipachika mabao manne peke yake, yeye alikuwa akiichezea timu ya kombaini ya shule za Scotland na walikuwa ziarani Holland wakicheza na kombaini ya shule za Holland. Alikuwa mkali sana uwanjani.

    Huyu yuko katika ukoo wa yule aliyekuwa Manager wa Simba enzi hizo, Muchacho.

    Sijui wenye habari zake, niliongea nae baada ya mechi akaniambia anaitwa Fahd Muchacho na anaishi Glasgow na wazee wake na wakati huo alikuwa anasoma huko na alinidokeza kuwa yule mwimbaji maarufu wa Taarab Sabah Muchacho ni anti wake.

    Jee, kuna mwenye habari zake huyu? Au Iliishia kucheza shule tu au aliendelea?
     
  8. 1

    1975 Senior Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pia alikuwepo kijana anaitwa Suleiman Leluu yeye alikuwa akichezea coventry city academy.Nakumbuka watu waliwahi kujadili hapa.Hivi maendeleo yake vipi kuna mtu mwenye data
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mwacheni dogo akipige,ataamua yeye wapi achezee...
     
  10. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pamoja na hayo TFF wanapaswa kumfuatilia kwa ukaribu kama tunamuhitaji, isije kuwa kama M-danish Mtiliga, japo tunaweza kuacha akacheza timu za vijana za England, baadae tukamshawishi vinginevyo Zanzibar Heroes watatupiga bao!!
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    TFF wamwache kijana ale maisha ughaibuni kwani nina hofu watamwalribu kijana wa watu.
     
  13. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye nyekundu ukishajua ndio utafanya nin?

    Adam atakuja kuwa kama Danny Welbeck tu, isitoshe uamuzi wa kuchezea timu ya Taifa lipi/gani ni wake na familia yake.
     
  14. 2

    250689 Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni habari njema...kwa sisi washabiki wa soka inafurahisha kuona mchezaji kutoka taifa lako anacheza ktk timu unayoishabikia...tumtakie mafanikio mema.
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mshasikia sio mtanzania tena TFF wamuitie nini!
     
  16. k

    kadwame Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo asikubali kuchezea timu za taifa za ugaibuni sasa ivi akubari ili atoke na badae akatae
     
  17. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Akipige kama mwingereza, tz nayo nchi ya kuifia?!
     
  18. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2015
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Huu uzi ni wa mwaka 2011 miaka mi 4 imepita. kwa bahati mbaya,hawa madogo wote hawajasikika,sio nditi,sulieman laluu,mbwana samatta,wala muchacho,wachezaji wenye asili ya tz wanatatizo gani
    cc Jamal Malinzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. B

    BBA JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2015
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    enlightment on self awareness and determination.OVER
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...